നാടോടി സ്ത്രീയാണെന്ന് കരുതി തന്നെ പീ.ഡി.പ്പിച്ച രണ്ട് യുവാക്കൾക്ക് ഈ സ്ത്രീ കൊടുത്ത പണി കണ്ടോ…

ആ പെണ്ണിൻറെ അടുത്തേക്ക് പോകാൻ പോലും കഴിയുന്നില്ല അത്രയ്ക്കും എന്ത് വൃത്തികെട്ട മാറ്റമായിരുന്നു.. അവളുടെ ശരീരം മൊത്തം കൊഴുത്ത ഉരുണ്ടതാണ് എങ്കിലും വൃത്തിയും കുളിയും ഒന്നുമില്ലെങ്കിൽ പിന്നെ അവളെ എന്തിന് കൊള്ളാം.. സുഹൃത്തായ നകുലനോട് ഗണേശൻ ആണ് പറയുന്നത്.. ഇരുവർക്കും 40 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട് രണ്ടുപേരും അയൽവാസികളും അതുപോലെതന്നെ ഉറ്റ സുഹൃത്തുക്കൾ ആണ്..

   

ഇരുട്ട് അകറ്റാൻ ആയിട്ട് പാറപ്പുറത്ത് കത്തിച്ചു വെച്ചിരുന്ന മെഴുകുതിരി വെളിച്ചത്തിൽ ഇരിക്കുകയായിരുന്നു അവർ രണ്ടുപേരും.. അവരുടെ അടുത്തുനിന്നും കുറച്ചു മാറിക്കൊണ്ട് ഒരു നാടോടി യുവതി അവിടെ ആർത്തിയോടെ പൊറോട്ടയും ഇറച്ചിയും ആർത്തിയോടുകൂടി കഴിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു.. ഗണേശൻ അത് പറഞ്ഞത് കേട്ടപ്പോൾ പറഞ്ഞു കുറച്ചു മുൻപ് വരെ ഇങ്ങനെയൊന്നും ആയിരുന്നില്ലല്ലോ അവളോടുള്ള നിൻറെ പരാക്രമം..

അതെല്ലാം നേരിട്ട് കണ്ടാൽ എന്നോട് തന്നെ വേണോ നിൻറെ ഈ ഡയലോഗ്.. ഗണേശന്റെ കയ്യിലിരുന്ന ബീഡി വാങ്ങി വലിച്ചിട്ട് പുക പുറത്തേക്ക് വിട്ടുകൊണ്ട് നകുലൻ അവനോട് പറഞ്ഞു പരിഹസിച്ചു.. അവൻറെ പരിഹാസം കേട്ടപ്പോൾ ഗണേശൻ പറഞ്ഞു അത് പിന്നെ കുറെ നാളുകൾ ആയില്ലേ നമ്മളിവളെ നോട്ടമിടാൻ തുടങ്ങിയിട്ട്.. അതുകൊണ്ടുതന്നെ പെട്ടെന്ന് കയ്യിൽ കിട്ടിയപ്പോൾ ഒരു വല്ലാത്ത പരാക്രമം ആയിരുന്നു എൻറെ നിയന്ത്രണം തന്നെ വിട്ടുപോയി.. എന്തായാലും നിന്നെ സമ്മതിക്കണം നീ എങ്ങനെയാണ് ഇവളെ മെരുക്ക് എടുത്തത് അതും നിസ്സാരമായിട്ട്.

5 പൊറോട്ടയും ചിക്കൻ കറിയും കൊണ്ട്.. ഇവൾ നമ്മുടെ നാട്ടിലേക്ക് വന്നിട്ട് വെറും അഞ്ചു ദിവസങ്ങൾ മാത്രമല്ലേ ആകുന്നുള്ളൂ.. ഭിക്ഷ എടുക്കുമ്പോൾ ചില്ലറ ത്തുട്ടുകൾ കിട്ടും അതുകൊണ്ട് വയറ് നിറയുമോ.. അല്ലെങ്കിൽ മറ്റാരെങ്കിലും ഇവളെ സഹായിക്കുമോ അതും ഇല്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ അത് നമുക്ക് സഹായവും അനുകൂലവും ആയിട്ട് വന്നു.. വെറും ഭക്ഷണപ്പൊതി കാണിച്ചതും അവൾ നമ്മുടെ പിന്നാലെ വന്നത് കണ്ടില്ലേ.. കൂടുതൽ വിശദമായ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…