മകൻറെ ചികിത്സയ്ക്ക് പണമില്ലാതെ കഷ്ടപ്പെടുന്ന അമ്മ പണത്തിനു വേണ്ടി ചെയ്തത് കണ്ടോ…

ഒരു കൊടുങ്കാറ്റ് പോലെ അവളിലേക്ക് അയാൾ പടർന്നു കയറി കൊണ്ടിരുന്നു.. മാത്രമല്ല അവളുടെ നഗ്നത പൂർണമായും ആസ്വദിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു.. എൻറെ ഈ ഒരു ചെറിയ ജീവിതത്തിൽ ഞാൻ ഒരുപാട് സ്ത്രീകളെ കണ്ടിട്ടുള്ളവനാണ് പക്ഷേ നിന്നെപ്പോലെ ഒരുത്തിയെ ഞാൻ ഇതുവരെ കണ്ടിട്ടില്ല നീ വല്ലാത്ത ഒരു സംഭവം തന്നെയാണ്.. അതിനുള്ള ഒരു കാരണം അവർക്ക് ആർക്കും ഇല്ലാത്ത എന്തോ ഒരു പ്രത്യേകത നിന്നിൽ.

   

ഞാൻ കാണുന്നുണ്ട്.. അയാളുടെ സുഖിപ്പിക്കുന്ന വാക്കുകളിൽ അവൾ വെറുമൊരു നിർവികാരതയോടു കൂടിയാണ് നോക്കി കണ്ടത്.. അതുമാത്രമല്ല നിന്നെക്കാൾ കൂടുതൽ സൗന്ദര്യം ഉള്ളവരെ പോലും ഞാൻ കണ്ടിട്ടുണ്ട് അനുഭവിച്ചിട്ടും ഉണ്ട്.. പക്ഷേ ഇതുവരെ എത്ര സ്ത്രീകൾ എൻറെ ജീവിതത്തിൽ വന്നുപോയിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ പോലും അവർക്കൊന്നും എന്നെ ഇതുവരെ പൂർണമായിട്ടും തൃപ്തിപ്പെടുത്താൻ കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല.. പക്ഷേ അതിനെക്കാളും.

എന്തൊക്കെ ഒരു പ്രത്യേകത ഞാൻ നിന്നിൽ കാണുന്നുണ്ട്.. അയാൾ അവളെ കുറിച്ച് ഒരുപാട് പറയുന്നുണ്ട് എങ്കിലും അവൾ അതിൽ നിന്നും ഒരു മറുപടിയും പറയുന്നുണ്ടായിരുന്നില്ല.. അവളുടെ അപ്പോഴത്തെ അവസ്ഥ എന്നു പറയുന്നത് ഒരു മരപ്പാവയെ പോലെ ആയിരുന്നു.. അയാൾ ആണെങ്കിൽ തന്റെ കാശ് മുതലാക്കണം എന്നുള്ള രീതിയിൽ തന്നെക്കൊണ്ട് ആവുന്ന രീതിയിൽ ഒക്കെ അവളെ കൂടുതൽ വലിച്ച് അടുപ്പിച്ച് അവളിലേക്ക് പടർന്നു.

കയറാൻ തുടങ്ങി.. അങ്ങനെ രാത്രിയുടെ ഏതോ യാമത്തിൽ ക്ഷീണിതനായ എപ്പോഴോ ഉറങ്ങിപ്പോയി.. എന്നാൽ അപ്പോഴും അവൾക്ക് ഉറക്കം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല അവൾ നിർവികാരതയോടെ കൂടി തന്നെ അവിടെ ഇരുന്നു.. ഇത്രയൊക്കെ സംഭവിച്ചിട്ടും അവളുടെ മനസ്സു മുഴുവൻ അവളുടെ മകൻ മാത്രമായിരുന്നു.. എസി ഉള്ള ആ ഒരു റൂമിൽ പോലും അവൾക്ക് വല്ലാത്ത ചൂട് വിയർപ്പ് ഒക്കെ അനുഭവപ്പെട്ടു.. അതിനുള്ള ഒരു കാരണം എന്ന് പറയുന്നത് അവളുടെ മനസ്സ് ചുട്ട് പൊള്ളുകയായിരുന്നു.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…