സ്വന്തം അമ്മയെ വയസ്സായപ്പോൾ നോക്കാൻ സമയമില്ലാത്തതിന്റെ പേരിൽ അമ്പലത്തിൽ ഉപേക്ഷിച്ച മക്കൾ.. എന്നാൽ പിന്നീട് സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ…

മൂകാംബികയിൽ തൊഴുത് മടങ്ങുമ്പോൾ മനസ്സിൽ വല്ലാത്ത ഒരു ആശ്വാസ മാണ് ഉണ്ടായിരുന്നില്ല കാരണം അതും അങ്ങനെ സാധിച്ചു.. ജീവിതത്തിൽ വലിയ മോഹങ്ങൾ ആഗ്രഹങ്ങൾ എന്ന് പറയാൻ ഒന്നും തന്നെയില്ല.. അല്ലെങ്കിലും 50 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞ മരണവും കാത്തിരിക്കുന്ന എനിക്ക് എന്താണ് ആഗ്രഹങ്ങൾ എന്ന് പറയാനുള്ളത്.. ആരുടെ ജീവിതത്തിലും ഒരു ഭാരവും ആകാതെ ആർക്കെങ്കിലും ഒക്കെ സഹായം ആയിട്ട് ഇനിയുള്ള ജീവിതം ജീവിച്ചു തീർക്കണം..

   

നവരാത്രി ആഘോഷങ്ങൾ നടക്കുന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ അമ്പലത്തിൽ നല്ല തിരക്ക് ഉണ്ട്.. ഇനി കുറച്ച് സമയം കൂടി കഴിഞ്ഞാൽ തിരക്ക് ഇരട്ടിക്കാനാണ് സാധ്യത ഉള്ളത് അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇവിടുന്ന് പെട്ടെന്ന് പോകണം.. ഇപ്പോൾ തന്നെ ഇറങ്ങിയാൽ അധികം വൈകാതെ നാട്ടിലെത്താൻ കഴിയും.. നേരത്തെ വീട്ടിലെത്തിയിട്ട് ഇപ്പോൾ എന്തിനാണ് വീട്ടിൽ ആരെങ്കിലും ഒക്കെ നമ്മളെയും കാത്ത് ഇരിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ മാത്രമേ പോകുന്നതുകൊണ്ട്.

ഒരു സന്തോഷം ഉണ്ടാവുകയുള്ളൂ.. അങ്ങനെ മനസ്സിൽ ഓരോന്ന് വിചാരിച്ചുകൊണ്ട് ലോഡ്ജിലെ മുറിയിലേക്ക് പോകുമ്പോൾ ആണ് എതിരെ വരുന്ന ആൾക്കൂട്ടത്തിനിടയിൽ മിന്നായം പോലെ ആ ഒരു മുഖം ഞാൻ കണ്ടത്.. ഇത് അവൾ തന്നെയല്ലേ എൻറെ മാളു അല്ല മാളവിക.. അവളുടെ കൂടെ മക്കളും മരുമക്കളും പേരക്കുട്ടികളും എല്ലാം ഉണ്ട്.. എന്തായാലും അവൾ എന്നെ കണ്ടില്ല എന്ന് തോന്നുന്നു അങ്ങനെ കണ്ടതാണെങ്കിൽ ശ്രീ ഏട്ടാ എന്നും.

പറഞ്ഞുകൊണ്ട് എൻറെ അടുത്തേക്ക് ഓടി വന്നിട്ടുണ്ടാവും.. അങ്ങനെ ലോഡ്ജിൽ പോയപ്പോൾ നമ്മുടെ ഉടനെ തന്നെ വെക്കേറ്റ് ചെയ്യാൻ എനിക്ക് മനസ്സ് തോന്നിയില്ല.. ഉടനെ തന്നെ കട്ടിലിൽ പോയി കിടന്നു.. തനിക്ക് നീ ജീവിതത്തിൽ ഒരു മോഹങ്ങളും ആഗ്രഹങ്ങളും ഇല്ലേ.. തൻറെ ഏറ്റവും വലിയ മോഹങ്ങളിൽ ഒന്ന് തന്നെയായിരുന്നു മാളൂട്ടിയോടുള്ള എൻറെ ഇഷ്ടം എന്ന് പറയുന്നത്.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….