സ്വന്തം അമ്മയെയും മകനെയും കാണാൻ പാടില്ലാത്ത സാഹചര്യത്തിൽ കണ്ട അച്ഛനോട് ഇവർ ചെയ്ത ക്രൂരത കണ്ടോ…

തമിഴ്നാട്ടിലെ സാത്തൂർ എന്ന ഒരു സ്ഥലം.. സമയം രാത്രി എട്ടുമണി.. ഒരു വീടിൻറെ അടുത്ത് പോലീസുകാർ കുഴി എടുത്തു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.. അവിടെ എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നത് എന്ന് അറിയാനായിട്ട് അടുത്തുള്ള ജനങ്ങൾ എല്ലാം അവിടെ തടിച്ചുകൂടി നിൽക്കുന്നുണ്ട്.. അങ്ങനെ കൂടി കുറച്ച് കൂടി ആഴത്തിൽ എടുത്തു കൊണ്ടിരുന്നപ്പോൾ അവിടെ വല്ലാത്ത ദുർഗന്ധം വരാൻ തുടങ്ങി.. ദുർഗന്ധം വരാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ.

   

അവർ കുഴിക്കുന്നതു നിർത്തി.. അതിനുള്ള കാരണം കുഴിയിൽ എന്താണ് എന്ന് നോക്കാനുള്ള പെർമിഷൻ അവിടെയുണ്ടായിരുന്ന പോലീസുകാർക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നില്ല.. ഉടനെ തന്നെ പോലീസുകാർ മേൽ ഉദ്യോഗസ്ഥരോട് പെർമിഷൻ വാങ്ങി വന്നു.. അങ്ങനെ വീണ്ടും കുഴിക്കാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ ആ ഒരു കുഴിയിൽ നിന്ന് ഒരു മനുഷ്യൻറെ തലയും കൈയും കാലുകളും ലഭിച്ചു.. ഇത് കണ്ടപ്പോൾ പോലീസുകാരൻ നാട്ടുകാരും എല്ലാം വളരെയധികം ഞെട്ടിപ്പോയിരുന്നു..

ഉടനെ തന്നെ പോലീസുകാർ അതെല്ലാം പോസ്റ്റുമോർട്ടം ചെയ്യാനായിട്ട് അയച്ചുകൊടുക്കുകയാണ്.. എന്തായാലും അതൊരു പുരുഷൻറെ ഡെഡ് ബോഡിയാണ് എന്ന് പോലീസ് കാർക്ക് മനസ്സിലായി.. ഡെഡ് ബോഡി ശുഭരാത്രി എന്നുള്ള ഡെഡ് ബോഡി ശുഭരാത്രി എന്നുള്ള ഡെഡ് ബോഡി സുബ്ബ രാജ് എന്ന വ്യക്തിയുടെ ആയിരുന്നു.. ഇയാൾക്ക് ഭാര്യയുണ്ട് അവരുടെ പേര് പേച്ചിഅമ്മ എന്നായിരുന്നു.. ഇവർക്ക് രണ്ടു മക്കൾ കൂടിയുണ്ടായിരുന്നു.

സുരേഷ് പ്രിയ.. ഇത് കൂടാതെ ഇയാളുടെ രണ്ട് അനിയത്തിമാരും അതുപോലെ തന്നെ രണ്ട് അനിയന്മാരും ഉണ്ടായിരുന്നു.. ഇയാളെ കുറിച്ച് പറയുകയാണെങ്കിൽ എന്നും രാത്രി മദ്യം കഴിച്ചിട്ട് വന്ന വീട്ടിൽ വഴക്ക് ഉണ്ടാക്കുമായിരുന്നു.. ആ വഴക്ക് നാട്ടിൽ മുഴുവൻ പാട്ടായിരുന്നു.. നാട്ടുകാരാണ് എപ്പോഴും വഴക്ക് തീർക്കുന്നത്.. എല്ലാ ദിവസങ്ങളിലും മിക്കവാറും ഇതുതന്നെയാണ് സംഭവിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….