സുഹൃത്തിൻറെ ആദ്യരാത്രിയിൽ മറ്റു സുഹൃത്തുക്കൾ അയാൾക്ക് നൽകിയ മുട്ടൻ പണി കണ്ടോ…

മണിയറ വാതിൽ താൽപര്യമാറ്റം കേട്ടതോടുകൂടി എൻറെ ഹൃദയ മിടിപ്പ് വല്ലാതെ കൂടി.. നാലഞ്ചുവർഷം അവളെ പ്രണയിച്ച് നടന്നതാണ് പക്ഷേ ഇത്രയും വർഷമൊന്ന് തൊടാൻ പോലും അവൾ സമ്മതിച്ചിട്ടില്ല.. ബൈക്കിൻ്റെ പുറകിൽ ഇരിക്കുമ്പോൾ പോലും മുട്ടി ഇരിക്കാറില്ല ഒരു കിലോമീറ്റർ അപ്പുറത്താണ് ഇരിക്കാറുള്ളത്.. നന്നായി പിടിച് ഇരുന്നോളൂ അല്ലെങ്കിൽ ബ്രേക്ക് പിടിക്കുമ്പോൾ വീഴും എന്നു പറഞ്ഞാൽ എൻറെ ഷോൾഡർ കാണിച്ചു കൊടുത്താലും.

   

അവൾ ബൈക്കിന്റെ പുറകിലെ കമ്പനിയിൽ മാത്രമായി പിടിക്കാറുള്ളൂ.. ഞങ്ങളുടെ ബൈക്ക് യാത്രകൾ ജമ്പൻ തുമ്പൻ പോലെയായിരുന്നു.. എൻറെ ഉറ്റ സുഹൃത്തുക്കൾ ആയ അജ്മലും ഷുക്കൂറും കണ്ടെത്തിയ പേരാണ് ജമ്പൻ തുമ്പൻ എന്നുള്ളത്.. അവസാനം അവർ തുമ്പൻ എന്നുള്ള പേര് മാറ്റി തുമ്പി എന്നാക്കി.. പിന്നീടുള്ള ദിവസങ്ങളിൽ ഞങ്ങൾ ഞങ്ങളുടെ കൂട്ടുകാർക്കിടയിൽ അറിയപ്പെട്ടിരുന്നത് ജമ്പൻ തുമ്പി എന്നായിരുന്നു.. അവസാനം അവരുടെ.

ഈ കളിയാക്കലുകൾ കേട്ട് മടിക്കുമ്പോൾ ഞാൻ ബൈക്കിന്റെ പുറകിലെ കമ്പി അഴിച്ചുമാറ്റി.. അത് ചെയ്യാനുള്ള ഒരു കാരണം ഇനിയെങ്കിലും അവളുടെ കൈകൾ എൻറെ ഷോൾഡറിൽ പിടിക്കട്ടെ എന്നുള്ള രീതിയിലാണ്.. എന്നാൽ അവൾ ചെയ്തതുകൊണ്ട് ഞാൻ തന്നെ ഞെട്ടിപ്പോയി കാരണം പിന്നീട് അങ്ങോട്ട് ബൈക്കിൽ കയറാതെയായി.. അവസാനം ഒരുപാട് കഷ്ടപ്പെടേണ്ടി വന്നു ഇന്ന് ഈ മണിയറ വരെ എത്തിക്കാം.. എൻറെ വീട്ടുകാർക്ക്.

പ്രണയ വിവാഹത്തോട് പണ്ടുമുതൽ തന്നെ എതിർപ്പുകൾ ഒന്നും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല.. അതിനുള്ള ഒരു പ്രധാന കാരണം എന്നെയൊക്കെ ഏതു പെണ്ണ് ആ പ്രണയിക്കാൻ ആയിരിക്കും എന്നുള്ള രീതിയിൽ ആയിരിക്കണം.. ഞാൻ റാഹിലയുമായി പ്രണയത്തിലാണ് എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ ആദ്യം എൻറെ വീട്ടുകാർ പോലും വിശ്വസിച്ചില്ല.. ഞാൻ ഒടുവിൽ പറഞ്ഞ സമ്മതിപ്പിക്കുന്ന രീതിയിൽ കൊണ്ടുവന്ന ഫോട്ടോ കാണിച്ചു കൊടുത്തപ്പോൾ അവരെ കൊന്നാലും വിശ്വസിക്കില്ല എന്ന് പറഞ്ഞു.. കൂടുതൽ വിശദമായ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….