കൂടെ പഠിച്ച സുഹൃത്തുക്കൾ എല്ലാം നല്ല നിലയിൽ എത്തിയപ്പോൾ അയാൾക്ക് ജീവിതത്തിൽ സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ…

ഇനിയും രണ്ടുദിവസം കൂടി പണി ഇല്ലാതിരുന്നാൽ പട്ടിണി കിടക്കാൻ വരുമെന്ന് ഭാര്യ ആരോടും ഇല്ലാതെ ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് പറയുന്നത് ശങ്കർ കേട്ടിരുന്നു.. കറികളുടെ എണ്ണം കുറയുന്നതും അതുപോലെ കട്ടൻചായയുടെ മധുരം കുറയുന്നതും വരാൻപോകുന്ന പട്ടിണിയുടെ മുന്നറിയിപ്പ് ആണ് എന്നത് ശങ്കറിന് മനസ്സിലായി.. ഒരാഴ്ച പണിയില്ലാതെ ഇരിക്കുമ്പോൾ അയാളിൽ ഒരു വല്ലാത്ത വിരസത അനുഭവപ്പെട്ടിരുന്നു.. ഒഴിവുസമയങ്ങളിൽ മകൾക്കൊപ്പം കളിച്ചും ചിരിച്ചും സമയം ചിലവിടാറുണ്ടെങ്കിലും ഇപ്പോൾ എന്തോ ഈ ഒരു വിരസത ആകെ പിടിമുറുക്കിയിരിക്കുന്നു.. ഉച്ചയ്ക്ക് കാറ്റുകൊണ്ട് ഉമ്മറത്ത് മലർന്നു കിടന്നപ്പോഴാണ് പതിവില്ലാതെ മൊബൈലിൽ നിലയ്ക്കാത്ത നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ശബ്ദം വന്നത്.. വീണ്ടും ഏതെങ്കിലും ഗ്രൂപ്പുകൾ തുടങ്ങിക്കാണും എന്ന് മനസ്സിൽ ഓർത്തുകൊണ്ടാണ് ശങ്കർ സ്ക്രീൻ പൊട്ടിയ പഴയ മൊബൈൽ എടുത്തു നോക്കിയത്.. ഒപ്പം പഠിച്ചവരുടെയും അതുപോലെ ജോലി ചെയ്യുന്നവരുടെയും എല്ലാം രണ്ടോ മൂന്നോ ഗ്രൂപ്പുകൾ ഇപ്പോഴും ഉണ്ട്..

ഇപ്പോൾ ഏതാ പുതിയ ഒരു ഗ്രൂപ്പ് എന്ന് മനസ്സിൽ വിചാരിച്ചുകൊണ്ട് നോക്കുമ്പോൾ പ്ലസ്ടു വിൽ കൂടെ പഠിച്ച കുറച്ച് അടുത്ത കൂട്ടുകാരായ സുഹൃത്തുക്കളുടെ ഗ്രൂപ്പ് കണ്ടത്.. എല്ലാം ഗ്രൂപ്പുകളും ആദ്യം ഒരാഴ്ച ബഹളം ഉണ്ടാകുമെങ്കിലും ഒരാഴ്ച കഴിഞ്ഞാൽ വീണ്ടും സൈലൻറ് ആകുകയാണ് പതിവ്.. ഗ്രൂപ്പുകളിൽ എല്ലാം അത്യാവശ്യം വല്ല മെസ്സേജ് നോക്കും എന്നല്ലാതെ അയാൾ ഒന്നിലും ആക്റ്റീവ് അല്ലായിരുന്നു.. വിരസത മാറി കിട്ടാൻ വേണ്ടിയാണ് ശങ്കർ ആ ഗ്രൂപ്പ് മെസ്സേജ് ഓപ്പൺ ചെയ്തു വായിച്ചത്.. പ്ലസ് ടുവിന് പഠിച്ച അടുത്ത സുഹൃത്തുക്കൾ മാത്രം ഉള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെ ശങ്കര ആ മെസ്സേജുകൾ എല്ലാം ഓരോന്നും വായിച്ചു വന്നു..

ശങ്കരാടി അളിയാ നീ എവിടെയാ.. പ്ലസ്ടുവിൽ കൂടെ പഠിച്ച അടുത്ത സുഹൃത്തിൻറെ മെസ്സേജ് ആയിരുന്നു അത്.. ശങ്കരാടി എന്ന പേര് കുറെ വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം കേട്ടപ്പോൾ തന്നെ അയാളുടെ ചുണ്ടിൽ ഒരു ചിരി വിടർന്നു.. ശങ്കരൻ എന്നാണ് പേര് എങ്കിലും അയാൾ കൂട്ടുകാർക്കും മുന്നിൽ ശങ്കരും ശങ്കരാടിയും ആയിരുന്നു.. അളിയാ ഞാൻ ഇവിടെത്തന്നെയുണ്ട്.. ആദ്യം ഞാൻ ഈ മെസ്സേജുകൾ ഒന്നും എല്ലാം ഒന്ന് നോക്കട്ടെ അതിനുശേഷം വരാം.. ശങ്കർ ആദ്യം മുതലുള്ള മെസ്സേജുകൾ ഓരോന്നായി വായിക്കാൻ തുടങ്ങി.. അതിൽ ഓരോന്ന് വായിക്കുമ്പോഴും അയാളുടെ മനസ്സ് ആ പ്ലസ് ടു കാലഘട്ടത്തിലേക്ക് പോയി.. കൂടുതൽ വിശദമായ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *