സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ പരിചയപ്പെട്ട വീട്ടമ്മയോട് സെക്സ് ബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെടാൻ വന്ന യുവാവിന് സംഭവിച്ചത്..

സെക്സ് ചാറ്റിന് താല്പര്യമുണ്ടോ എന്ന ചോദ്യത്തിന് ഉത്തരം പറയാതെ അപ്പുറത്തുനിന്ന് മൗനം ആയിരുന്നു.. പണി പാളിയോ.. ഇനി ഇതിൻറെ പേരിൽ സ്ക്രീൻഷോട്ട് എടുത്ത് ഇട്ട് നാറ്റ്ക്കുമോ അവൾ.. രണ്ടാഴ്ച കൊണ്ട് ഇൻസ്റ്റയിലെ സംസാരം കൊണ്ട് വളയുന്ന ടൈപ്പാണ് എന്ന് കരുതി ചൂണ്ടയിട്ട് നോക്കിയതാണ്.. കിട്ടിയാൽ രക്ഷപ്പെട്ടു.. ഇനി അടുത്ത നമ്പർ ഇറക്കണം.. അല്ലെങ്കിൽ പണി കിട്ടാൻ വഴി ഉണ്ട്.. ഇത് എനിക്ക് വേറൊരാൾ അയച്ചത് ഞാൻ നിനക്ക് കോപ്പി ചെയ്തതാണ് സാന്ദ്ര എന്ന് അയക്കാൻ നിൽക്കുമ്പോഴാണ് അവളുടെ റിപ്ലൈ വന്നത്.. ചാറ്റിന് താല്പര്യമില്ല പ്രശാന്ത്.. അതൊക്കെ വളരെ റിസ്കാണ്.. സ്ക്രീൻഷോട്ട് വെച്ചുള്ള ചീറ്റിംഗ്.. പോരാത്തതിന് ഒരു ഗുണവുമില്ല.. നേരിട്ടാണെങ്കിൽ താല്പര്യം ഉണ്ട് എന്ന്.. മനസ്സിലായി പൂത്തിരി ഒരുമിച്ച് കത്തി.. ഒരു ഇരയെ കൂടി പുതിയതായി കിട്ടിയിരിക്കുന്നു അതോടൊപ്പം അവളെ വിശ്വസിക്കാം എന്നുള്ള സന്തോഷവും..

തന്റെ കഴിവിൽ അല്പം അഭിമാനവും തോന്നിയ നിമിഷം ആയിരുന്നു അയാൾക്ക് അപ്പോൾ.. പെണ്ണുങ്ങളെ വളക്കാൻ കഴിയുന്നത് ഒരു കല തന്നെയാണ്.. അതിൽ താനൊരു കലാകാരനും എന്നെ സമ്മതിക്കണം.. പെണ്ണുങ്ങളെ വളക്കാനും സംസാരിക്കാനും ഉള്ള കഴിവുകൾ മാത്രം മതി ഗ്ലാമറിൽ കാര്യമൊന്നുമില്ല എന്ന് ഞാൻ വീണ്ടും തെളിയിച്ചിരിക്കുന്നു.. ആവശ്യത്തോടെ ഞാൻ എപ്പോൾ വരണം എന്ന് അവളോട് ചോദിച്ചു.. നാളെ ഒരു പത്തുമണിക്ക് വീട്ടിൽ വരാമോ.. ഭർത്താവ് ഓഫീസിലാണ്.. മക്കൾ സ്കൂളിലും പോകും.. അതോടൊപ്പം വീട്ടിലേക്കുള്ള വഴി കൂടി അവൾ പറഞ്ഞു തന്നപ്പോൾ അവളുടെ പ്രൊഫൈൽ ഫോട്ടോ ഒന്നുകൂടി ഓപ്പൺ ചെയ്തു.. അത് നോക്കി വെറുതെ അയവിറക്കി കൊണ്ടിരുന്നു.. നാളെ ഈ സമയത്ത് അവളുമായുള്ള സ്വർഗ്ഗീയ നിമിഷത്തിൽ ഓർമ്മകൾ ഉണ്ടാവും തന്റെ കൂട്ടിന്.. ഹോളിൽ ഇരുന്ന മൊബൈൽ തോണ്ടി കളിക്കുന്ന ഭാര്യ മിനിയെ നോക്കി മനസ്സിൽ പറഞ്ഞു ശവം.. രണ്ടു പ്രസവം കഴിഞ്ഞതിൽ പിന്നെ ഇവളെ ഒന്നിനും കൊള്ളില്ല.. ദേഹമാസകലം വരകളും പുള്ളികളും.. ചാറ്റ് ക്ലിയർ ചെയ്ത് രാവിലെ പോകുന്ന കാര്യവും ഓർത്ത് ഉറങ്ങാതെ തിരിഞ്ഞും മറിഞ്ഞും കിടന്ന് വെളുപ്പിന് എപ്പോഴോ ആണോ ഉറങ്ങിയത്..

ചേട്ടാ ഇത് എന്തൊരു ഉറക്കമാണ് ഇന്ന് ജോലിക്ക് പോണ്ടേ.. രാവിലെ ഭാര്യയുടെ വിളി കേട്ടിട്ടാണ് ഉണർന്നത്.. ഇന്ന് എന്തോ എനിക്ക് വയ്യായ്ക പോലെ ഞാൻ ഇന്ന് ലീവ് എടുക്കാം എന്ന് കരുതി.. എന്തുപറ്റി ഏട്ടാ പനിക്കുന്നുണ്ടോ.. നെറ്റിയിൽ കൈവച്ചുകൊണ്ട് അവൾ ചോദിച്ചു.. ഹേയ് പനിയൊന്നും ഇല്ലല്ലോ എങ്കിലും ഹോസ്പിറ്റലിൽ പോകണമെങ്കിൽ പോകാം.. ഞാനും ഓഫീസിൽ വിളിച്ചു പറഞ്ഞാൽ ലീവ് എടുക്കാം.. അതിൻറെ ആവശ്യമില്ല ഇല്ല മിനി ഒന്ന് റസ്റ്റ് എടുത്താൽ തീരേണ്ട പ്രശ്നമേ ഉള്ളൂ.. മക്കളെ സ്കൂളിലേക്ക് അയച്ചു എന്നും കഴിക്കാനുള്ള ഭക്ഷണം എടുത്ത് കഴിക്കു എന്നും കുറവില്ലെങ്കിൽ എന്നെ വിളിച്ച് പറയണേ എന്നും ഞാൻ വിളിക്കുമ്പോൾ വരാമെന്നും പറഞ്ഞിട്ടാണ് അവൾ ഓഫീസിൽ പോയത്.. അതിനുശേഷം ആണ് ഞാൻ എഴുന്നേറ്റത്.. എഴുന്നേറ്റ് ഉടനെ നെറ്റ് ഓൺ ചെയ്തു സാന്ദ്രയ്ക്ക് മെസ്സേജ് അയച്ചു.. ഞാൻ വരുവാൻ തുടങ്ങുവാണ് സാന്ദ്ര.. എപ്പോഴാണ് വരേണ്ടത് അവരെല്ലാം പോയിട്ടോ..

ഞാൻ കാത്തിരിക്കുകയാണ് എന്നുള്ള റിപ്ലൈയും കിട്ടി.. ഒരു മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ ഞാൻ എത്തും എന്നുള്ള മറുപടിയും എഴുതി.. ആത്മശാന്തിക്കായി രണ്ടുമൂന്ന് ഉമ്മകളുടെ ചിത്രവും കൊടുത്തു.. ബാക്കി നേരിട്ട് തരാം എന്ന് പറഞ്ഞ് കുളിച്ച് ഒരുങ്ങി.. നരച്ചു തുടങ്ങിയ അടി വസ്ത്രങ്ങൾ മാറ്റി പുതിയത് ഇട്ടു.. സ്പ്രേയും അടിച്ച ഭാര്യ തേച്ചുവെച്ച ഷർട്ടും ധരിച്ച് കണ്ണാടിയിൽ നോക്കിയപ്പോഴാണ് കണ്ണാടിയിൽ പ്രായത്തെ ഇടയ്ക്കിടെ അറിയിക്കുന്നത് പോലെ വെള്ള നിറത്തിലുള്ള നരയെ കണ്ടത്.. അവയെല്ലാം പറിച്ചെടുത്ത് ഒന്നുകൂടെ ഗ്ലാമർ ആയി.. വീർത്തു നിൽക്കുന്ന വയർ ഒന്ന് ഉള്ളിലേക്ക് വലിച്ച് ഇനിയും പുറത്തേക്ക് ചാടാതിരിക്കാൻ ബെൽറ്റ് ഒന്നുകൂടെ മുറുക്കി തന്റെ തേരാളിയായ റോയൽ എൻഫീൽഡിൽ മൂളിപ്പാട്ട് പാടിക്കൊണ്ട് സവാരി തുടങ്ങി.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *