വീട്ടുകാരെയും ബന്ധുക്കാരെയും വെറുപ്പിച്ചു കൊണ്ട് ഒരു 45 കാരനെ വിവാഹം ചെയ്തു.. എന്നാൽ പിന്നീട് അവളുടെ ജീവിതത്തിൽ സംഭവിച്ചത്…

അയാളുടെ രോമങ്ങൾ ഉള്ള നെഞ്ചിൽ തന്റെ മുഖം ചേർത്തുവെച്ച് അവൾ കിടന്നു.. എന്തു പറ്റിയെടോ? എടുത്ത തീരുമാനം തെറ്റാണോ എന്ന് തോന്നുന്നുണ്ടോ എൻറെ ചാരുവിന്.. അങ്ങനെയൊരു തോന്നൽ എപ്പോഴെങ്കിലും എനിക്ക് ഉണ്ടായാൽ എല്ലാ തടസ്സങ്ങളെയും മറികടന്ന് നമ്മൾ ഇങ്ങനെയൊരു ജീവിതം തുടങ്ങുമോ ഹരിയേട്ടാ.. തന്നെക്കാൾ 20 വയസ്സ് കൂടുതലുള്ള ഒരാളെ ആണ് തൻറെ ജീവിതത്തിലേക്ക് കൂടെ കൂട്ടിയിരിക്കുന്നത്.. ഇനിയും പലരുടെയും പരിഹാസ വാക്കുകൾ എൻറെ ചാരു ദിവസവും കേൾക്കേണ്ടിവരും.. പറയുന്നവർക്ക് അറിയില്ലല്ലോ കഴിഞ്ഞ രണ്ടു വർഷത്തെ നമ്മുടെ പ്രണയകാലത്തെ കുറിച്ച്.. ജോലിയുടെ സമ്മർദ്ദങ്ങൾക്ക് ഇടയിലും നമ്മൾ ഒരുമിച്ചു പോയ യാത്രകൾ.. നമ്മുടേത് മാത്രമായ ആ ലോകം..

അതിലും കേട്ടപ്പോൾ ഹരി പുഞ്ചിരിച്ചു.. നിലാവിൻറെ വെട്ടത്തിൽ അയാളുടെ മുഖം ഒന്നുകൂടി ഭംഗിയുള്ളതായി അവൾക്ക് തോന്നി.. ചാരു അയാളുടെ നഗ്നമായ ശരീരത്തിലേക്ക് കൂടുതൽ ആഴത്തിലേക്ക് ഇറങ്ങി പുണർന്നു.. അയാൾ അവളിലേക്ക് പടർന്നു കയറി.. നിലാവിനെ സാക്ഷിയാക്കി കൊണ്ട് ആ രണ്ട് ശരീരങ്ങളും ഒന്നായി.. ഹരി എന്ന ഹരികൃഷ്ണൻ ആ നഗരത്തിലെ അറിയപ്പെടുന്ന ഒരു ബിസിനസ് കാരനാണ്.. രണ്ടു വർഷങ്ങൾക്കു മുമ്പ് തൻറെ തിരക്കേറിയ ഒരു ദിവസത്തിലാണ് കാണുന്നതും പരിചയപ്പെടുന്നത്.. അതേ നഗരത്തിലെ മറ്റൊരു കമ്പനിയിലെ ഓഫീസ് സ്റ്റാഫ് ആണ് ചാരു.. തികച്ചും ഔപചാരികമായ ഒരു കൂടിക്കാഴ്ച.. പക്ഷേ പിന്നീട് പലപ്പോഴായി ബിസിനസ് ആവശ്യങ്ങളുടെ കാര്യങ്ങളുമായി അവർക്ക് കാണേണ്ടതായി വന്നു.. തമ്മിൽ ഒരു സൗഹൃദം ഉടലെടുക്കുകയും അത് വളർന്നാണ് ഇന്നവർ വിവാഹത്തിലേക്ക് എത്തിയത്..

എൻറെ അപ്പച്ചി നിങ്ങൾ പണം കണ്ടിട്ട് തന്നെയാണല്ലേ എന്റെ ചാരുവിനെ നിങ്ങൾ കല്യാണം കഴിച്ചു കൊടുത്തത്.. 25 വയസ്സുള്ള പെണ്ണിൻറെ താളത്തിന് ഒത്തു നിങ്ങൾ തുള്ളിക്കോളൂ.. അവളുടെ ജീവിതം ഇനിയും ഒരുപാട് ബാക്കിയുണ്ട് എന്ന് നിങ്ങൾ ആരും മറക്കണ്ട.. കുറച്ചുകാലം കഴിഞ്ഞാൽ അയാൾ കിടപ്പിൽ ആയാലോ.. തനുജേ എന്റെ മകൾക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ട ആളിന്റെ കൂടെയാണ് ഞാൻ വിവാഹം കഴിച്ചുകൊടുത്തത്.. ചാരുവിനെ ഒരിക്കലും ഞാൻ വിൽക്കാൻ വച്ചത് അല്ല സ്വത്ത് ഒരുപാട് ഉള്ള ആളുകൾ വരുമ്പോൾ കച്ചവടം ചെയ്യാൻ ആയിട്ട്.. പിന്നെ നീ പറഞ്ഞതുപോലെ കുറച്ചു കാലം കഴിയുമ്പോൾ ഹരി കിടപ്പിലാകും എന്നുള്ള കടന്ന് കാലത്തേക്കുള്ള ചിന്തകൾ എനിക്കില്ല.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *