അമിത ഭാരവും അരക്കെട്ടിലെ കൊഴുപ്പും കുടവയറും ഈ ഒരു മാർഗ്ഗത്തിലൂടെ നമുക്ക് എളുപ്പത്തിൽ കുറച്ച് എടുക്കാം.. വെറും ഏഴു ദിവസം കൊണ്ട് 10 കിലോ വരെ കുറയ്ക്കാം ട്രൈ ചെയ്തു നോക്കൂ..

വയറു ചാടുക അല്ലെങ്കിൽ തടി കൂടുക.. എന്ന് പറഞ്ഞത് ദിവസവും ഒരുപാട് ആളുകൾ മെസ്സേജ് അയക്കും കോളുകൾ ആയിട്ടും വരുന്നത്.. സാർ എവിടേക്കും പോകാൻ പറ്റുന്നില്ല.. തടി വല്ലാതെ കൂടുന്നു.. ഡ്രസ്സ് ഒന്നും ഇടാൻ പറ്റുന്നില്ല.. ടീഷർട്ട് മാത്രമാണ് ഇടാൻ ഉള്ളത്.. ഭയങ്കരമായി ബോർ ആകുന്നു.. അതുപോലെ ആളുകളുടെ മുൻപിലേക്ക് പോകാൻ പറ്റുന്നില്ല.. ഒരു മീറ്റിങ്ങിന് പോകാൻ പറ്റുന്നില്ല.. സുഹൃത്തുക്കളോട് എഴുന്നേറ്റ് നിന്ന് സംസാരിക്കാൻ പോലും പറ്റുന്നില്ല.. സ്വന്തം വീട്ടുകാരോട് സംസാരിക്കാൻ പോലും ഭയങ്കരമായി ബുദ്ധിമുട്ടുന്നുണ്ട്..

ഇത് ദാമ്പത്യ ജീവിതത്തിൽ വളരെയേറെ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുന്നുണ്ട്.. അത് ഭാര്യയുമായി ബന്ധപ്പെടുന്നത് ആണെങ്കിലും മറ്റേത് കാര്യത്തിൽ ആണെങ്കിലും ഇപ്പോൾ എല്ലാത്തിനും പുറകോട്ട് വലിക്കുകയാണ്.. വയർ കുറയ്ക്കാൻ പലതരത്തിലുള്ള വീട്ടുവൈദ്യങ്ങൾ.. അതുപോലെ പ്രത്യേകതരം ആയ വ്യായാമങ്ങൾ ഉണ്ട്.. രാവിലെ വെറുംവയറ്റിൽ ചില പ്രത്യേകതരം പാനീയങ്ങൾ കുടിക്കുന്നത് ഏറെ നല്ലതാണ്.. എന്നാൽ ഇതൊന്നുമില്ലാതെ തന്നെ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ വയർ കുറയ്ക്കാൻ.. സ്ത്രീകൾ ആണെങ്കിലും പുരുഷന്മാരെ ആണെങ്കിലും 2 കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിച്ചാൽ മതി.. വയർ ചാടുന്നത് ഇന്നത്തെക്കാലത്ത് പലരുടെയും ഒരു പ്രശ്നമാണ്.. തടി ഇല്ലാത്തവർക്ക് പോലും വയർ ചാടുന്നതിന് പല പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകാം..

ഇതിന് കാരണങ്ങൾ പലതും ഉണ്ടാകാം.. അനാരോഗ്യ മായ ആഹാരശീലങ്ങൾ.. വ്യായാമക്കുറവ് വരെ ഇതിന് കാരണമായി പറയുന്നുള്ളൂ.. സ്ത്രീകളുടെ കാര്യത്തിൽ ആണെങ്കിൽ പ്രസവ ശേഷം വയർ ചാടുന്നത് സാധാരണ കാര്യമാണ്.. വയർ ചാടുന്നത് കേവലം സൗന്ദര്യപ്രശ്നം മാത്രമല്ല.. അതൊരു ആരോഗ്യപ്രശ്നം കൂടിയാണ്.. വയറ്റിൽ അടിഞ്ഞു കൂടുന്ന കൊഴുപ്പ് മറ്റേത് കൊഴുപ്പിനെ കാണും അനാരോഗ്യം ആണ് ആണ്.. പച്ച വെള്ളം കുടിച്ചാൽ പോലും വണ്ണം വയ്ക്കുക എന്ന് പറയുന്നവർ നമുക്കിടയിൽ ധാരാളം പേരുണ്ട്.. കൃത്യമായി ഭക്ഷണം ക്രമീകരിച്ച വ്യായാമം ചെയ്തും ശരീര ഭാരം കുറയ്ക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നവർ ഒരുപാട് ആളുകളുണ്ട്..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *