വെറും ഏഴു ദിവസം കൊണ്ട് എത്ര കൂടിയ ശരീര ഭാരവും കുറച്ച് എടുക്കാം… തൈറോയ്ഡ് പ്രശ്നങ്ങൾക്കുള്ള നല്ല പരിഹാരമാർഗ്ഗങ്ങൾ… വിശദമായി അറിയുക..

അമിതവണ്ണം അല്ലെങ്കിൽ അമിത ശരീര ഭാരം എന്നു പറയുന്നത് പല കാരണങ്ങളുണ്ട്.. ചില സാഹചര്യങ്ങൾ നമ്മൾ വിചാരിക്കും ഒക്കെ ഇതൊന്നു കഴിച്ചാൽ കുഴപ്പമില്ല.. അല്ലെങ്കിൽ കുറച്ച് മധുരപലഹാരങ്ങൾ ഒഴിവാക്കിയാൽ തന്നെ എൻറെ വെയിറ്റ് കുറയും.. അല്ലെങ്കിൽ ആരെയാ ആഹാരം കഴിക്കാതെ ഇരുന്നാൽ തന്നെ വെയിറ്റ് കുറയും എന്നുള്ള രീതികളാണ്.. കണ്ണൻ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ധാരാളം പറയുന്നത് കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് നല്ലതല്ലാത്ത പരിഹാരം കുറയ്ക്കണം.. മധുരം കഴിക്കരുത് എന്നൊക്കെ ധാരാളം പറയുന്നത് കേൾക്കാം.. ഇതെല്ലാം ചെയ്തിട്ടും വെയിറ്റ് കുറയാത്ത ആളുകളുണ്ട്.. കാരണമെന്താണ് നമ്മൾ നോക്കുന്നത് ഭക്ഷണം എന്നുള്ള കാരണം മാത്രമാണ്…

ഓവറി സിസ്റ്റ് ഉണ്ടെങ്കിൽ എന്തൊക്കെയാണ് ലക്ഷണങ്ങൾ ഒന്ന് വെയിറ്റ് കൂടും.. മെൻസസ് ഇറഗുലര് ആയിരിക്കും.. മുടികൊഴിച്ചിൽ ഉണ്ടാകും സ്കിൻ ഇൻഫെക്ഷൻ ഉണ്ടാകും.. അപ്പോൾ അങ്ങനെയുള്ള ആളുകളെ എത്ര പട്ടിണി കിടന്നാലും വെയിറ്റ് പറയില്ല അപ്പോൾ അതിന് എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് ആദ്യം പിസിഒഡി എന്നുള്ള പ്രശ്നം ക്ലിയർ ആകണം.. ഇപ്പോൾ ആദ്യം ഓവറി സിസ്റ്റ് ക്ലിയർ ആയി കഴിഞ്ഞാൽ അത് തന്നെ ഒരു ഹോർമോൺ ഇൻ ബാലൻസ് ആണ്.. അപ്പോൾ വെയിറ്റ് തനിയെ കുറയും..

ഇനി അതേപോലെ ഹോർമോൺ ഇൻ ബാലൻസിന് ഒരു കാരണമാണ് തൈറോയ്ഡ്.. തൈറോയ്ഡ് കണ്ടീഷൻ ഉള്ള ആളുകൾ ഒന്ന് ശ്രദ്ധിച്ചാൽ മതി ഒരാളെ ക്ലിനിക്കൽ വന്ന മുൻപിൽ ഇരിക്കുമ്പോൾ തന്നെ മനസ്സിലാകും ഇയാൾക്ക് തൈറോയ്ഡ് ഉണ്ട് എന്ന്.. അപ്പോൾ അവർ ചോദിക്കും ഇത് എങ്ങനെ മനസ്സിലായി എന്ന്.. അതൊക്കെ ഒരു ശരീരം രീതി വച്ച് നോക്കുമ്പോൾ തന്നെ മനസ്സിലാകും.. അപ്പോൾ അവൾ പറയും എൻറെ തൈറോയ്ഡ് നോർമൽ ആണ് ഞാൻ മരുന്ന് മുടങ്ങാതെ കഴിക്കുന്നുണ്ട്..

അപ്പോൾ നമ്മൾ ചോദിക്കുന്ന ഒരു ചോദ്യമാണ് നിങ്ങളുടെ ശരീരം നീര് വെക്കുന്നില്ലേ.. നിങ്ങൾക്ക് ജോയിൻറ് പെയിൻ ഇല്ലേ… ഇത്തരം കാര്യങ്ങൾ നമുക്ക് കാണുമ്പോൾ മനസ്സിലാകും.. ഈ തൈറോയ്ഡ് കണ്ടീഷൻ എത്ര നോർമൽ ആണെന്ന് പറഞ്ഞാലും കോംപ്ലിക്കേഷൻ പോവില്ല.. ഇതിനായി നമുക്ക് തൈറോയ്ഡിന് വേറൊരു രീതിയിൽ വേണം ചികിത്സിക്കാൻ ആയിട്ട്.. അപ്പോൾ നമ്മൾ ഇങ്ങനെ ട്രീറ്റ്മെൻറ് എടുക്കുമ്പോൾ തന്നെ അത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ എല്ലാം ക്ലിയർ ആകും…

https://youtu.be/f4GrIz7L9Yk