പൈൽസ് പ്രശ്നം വേരോട് മാറ്റിയെടുക്കാം… ഇനി ജീവിതത്തിൽ പൈൽസ് വരില്ല… ഉഗ്രൻ റിസൾട്ട് തരുന്ന ടിപ്സുകൾ…

പലരും പുറത്തു പറയാൻ മടിക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് പൈൽസ്. ഒരുപക്ഷേ നാണക്കേട് കൊണ്ടാവാം.. പൈൽസ് പ്രഗ്നൻസി ടൈം മുകളിലും ചില ആളുകളിൽ കണ്ടുവരാറുണ്ട് . ഈ വീഡിയോ കാണുന്ന ആർക്കെങ്കിലും പൈൽസ് പ്രശ്നം ഉണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങൾ ഉറപ്പായിട്ടും ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.. അതെല്ലാം നിങ്ങൾക്ക് അറിയുന്ന ആർക്കെങ്കിലും പൈൽസ് പ്രശ്നം ഉണ്ടെങ്കിൽ ഈ വീഡിയോ ഷെയർ ചെയ്തു നൽകുക. വളരെ അസത്യം ആയിട്ടുള്ള ഒന്നുരണ്ട് ടിപ്സുകൾ ആണ് ഈ വീഡിയോയിൽ പറയുന്നത്. എത്ര പഴകിയ പൈൽസ് ആണെങ്കിലും അത് പൂർണ്ണമായും മാറ്റിയെടുക്കാം..

പലതരത്തിൽ പൈൽസ് കണ്ടുവരാറുണ്ട്. ഒരുപാട് ബ്ലീഡിങ് കിംഗ് ആയിട്ട്.. ബ്ലീഡിങ് ഇല്ലാതെ പുറത്തേക്ക് തള്ളി നിൽക്കുന്ന ആളുകൾ ഉണ്ടാവും.. അതുപോലെ അകത്തേക്ക് തള്ളി നിൽക്കുന്ന അമിതമായ വേദനയോടുകൂടിയ പൈൽസ് ഉണ്ടാകു.. അപ്പോ ഇതൊക്കെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ ഈ ടിപ്സ് നിങ്ങള്ക്ക് ഉപകരിക്കും. യാതൊരു പാർശ്വഫലങ്ങളും ഇതിലില്ല.. ഇപ്പോൾ കൂടുതലായും കണ്ടു വരുന്നതാണ് ഗർഭാവസ്ഥയിൽ ഇരിക്കുന്ന ഉണ്ടാകുന്ന പൈൽസ്.. ചിലർ ആളുകൾക്ക് അത് ഡെലിവറി കഴിയുമ്പോൾ പോകും മറ്റ് ചിലർക്ക് അത് പോവില്ല.. നമുക്ക് ഇതിനായി വേണ്ടത് അത്തിപ്പഴം ആണ്.

പൈൽസ് പൂർണമായും ഭേദമാക്കാൻ ഇതൊരു പറ്റൂ. രാത്രിയിൽ നിങ്ങൾ ഒരു ഗ്ലാസ് വെള്ളം എടുക്കുക.. ഇതിലേക്ക് 2 അത്തിപ്പഴം ഇട്ടുകൊടുക്കുക. രാവിലെ ഇത് കുതിർന്ന ശേഷം വെറും വയറ്റിൽ കുതിർന്ന അത്തിപ്പഴം ആദ്യം കഴിക്കുക. എന്നിട്ട് ഈ വെള്ളം കൂടി കുടിക്കുക.. മലബന്ധം പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഉള്ള ആളുകളും ഇത് കുടിക്കാവുന്നതാണ്. ഇനി നമുക്ക് ഇതിനായി രാത്രി ചെയ്യാൻ പറ്റുന്ന ടിപ്സ്.. ഒരു ബീറ്റ്റൂട്ട് എടുക്കുക..

ഇത് നല്ലതുപോലെ വൃത്തിയാക്കി കുറച്ചു വെള്ളം ഉപയോഗിച്ച് ജ്യൂസ് അടിക്കുക.. എന്നിട്ട് ഇത് രാത്രി കുടിക്കുക.. അമിതമായി രക്തം പോകുന്ന ആളുകൾ ആണെങ്കിൽ ഈ ജ്യൂസ് കുടിക്കുന്നത് വളരെ നല്ലതായിരിക്കും.. ഇത് ഒരു മാസം തുടർച്ചയായി കഴിക്കുക. ഇനി നമുക്ക് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്നത് നമ്മുടെ വീട്ടിലുള്ള വാളംപുളി പൂവ് ഇലയോ അത് ഒരുപിടി എടുത്ത് ശേഷം രണ്ട് ഗ്ലാസ് വെള്ളത്തിൽ നല്ലതുപോലെ തിളപ്പിക്കുക. എന്നിട്ട് വെള്ളം നിങ്ങൾക്ക് എപ്പോൾ വേണമെങ്കിലും കുടിക്കാം.. ഇത് തുടർച്ചയായി കുടിച്ചാൽ പൈൽസ് മാറും.. ഇനി അടുത്ത ഒരു ടിപ്സ് മാതള നാരങ്ങയുടെ തൊലി എടുത്തു കഴുകി ഉണക്കി പൊടിച്ചെടുക്കുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *