ഉപ്പൂറ്റി വേദന ഇനി നിങ്ങൾക്ക് ജീവിതത്തിൽ ഉണ്ടാകില്ല

പ്രായഭേദമന്യേ ഇന്ന് പലരെയും അലട്ടുന്ന ചില പ്രശ്നങ്ങളാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ വളരെ വ്യക്തമായി നിങ്ങൾക്ക് മുന്നിൽ പറഞ്ഞു തരാൻ പോകുന്നത്. കഴുത്തു വേദനയും അതുപോലെതന്നെ നടുവേദനയും അതുപോലെ ജോയിൻറ് കൾക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന വേദന ഉപ്പൂറ്റി വേദന തുടങ്ങിയവ ഒക്കെ പണ്ടുകാലത്ത് മുതിർന്ന ആളുകൾ മാത്രമാണ് കണ്ടുവന്നിരുന്നത് എങ്കിലും ഇപ്പോൾ ചെറുപ്പക്കാരിൽ വരെ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ കണ്ടു വരുന്നുണ്ട്.

പ്രായമായ ആളുകളൊക്കെ വീട്ടിലുണ്ടെങ്കിൽ അവരൊക്കെ സാധാരണയായി ഇങ്ങനെ കൈ കാലുകൾ വേദന എടുക്കുന്നു എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞു നമ്മൾ കേൾക്കാറുണ്ട്. അതുപോലെതന്നെ ഇപ്പോൾ ചെറുപ്പക്കാരും അതേപോലെതന്നെ ഒറ്റ സ്വരത്തിൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള വേദനകൾ ഉണ്ട് എന്ന് പറയുകയാണ്. ഇത്തരത്തിലുള്ള വേദനകൾ വരുമ്പോൾ സാധാരണയായി ഇപ്പോൾ ചെയ്യുന്നത് ഓയിൽമെൻറ് അപ്ലൈ ചെയ്യുന്നു.

അങ്ങനെ ചെയ്യുമ്പോൾ താൽക്കാലിക സമയത്തേക്ക് ഒരു ആശ്വാസവും നമുക്ക് ലഭിക്കുന്നു. എന്നാൽ ഓയിൽ ഇൻറെ അവർ കഴിയുമ്പോൾ വീണ്ടും പൂർവാധികം ശക്തിയോടുകൂടി വേദന വരുന്നതാണ്. നമുക്ക് ഒരു വേദന വന്നാൽ താൽക്കാലിക ശമനത്തിനു വേണ്ടി എന്താണ് ചെയ്യുക എന്നല്ല നമ്മൾ ആലോചിക്കേണ്ടത്. അത് പൂർണമായി മാറ്റാൻ എന്തൊക്കെ ചെയ്യണം എന്നാണ് നിങ്ങൾ ആദ്യം തന്നെ അറിയേണ്ടത്. ഇനി കാലിലുണ്ടാകുന്ന ഉപ്പൂറ്റി വേദന മാറാനുള്ള അടിപൊളി മാർഗം നിങ്ങൾക്ക് അറിയണമെന്നുണ്ടെങ്കിൽ വീഡിയോ തന്നെ മുഴുവനായി കാണുക.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *