അമിതമായ ദേഷ്യം സന്ധികളിൽ വേദന ശരീരഭാരം കൂടുന്നു തുടങ്ങിയ ലക്ഷണങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് ഉണ്ടെങ്കിൽ ശ്രദ്ധിക്കുക

നമ്മുടെ കാഴ്ചപ്പാടിനെ കുറിച്ചുള്ള കാര്യങ്ങൾ ആണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ നിങ്ങൾക്ക് മുന്നിൽ പങ്കുവെയ്ക്കാൻ പോകുന്നത്. ചില ആളുകൾ കൺസൾട്ട് അതിനുവേണ്ടി വരുമ്പോൾ ചോദിക്കുമ്പോൾ അവർ പറയുന്നത് ഞങ്ങൾ കോഴിക്കോട് അല്ലെങ്കിൽ മലപ്പുറം തുടങ്ങി മറ്റു പല ജില്ലകളിലും വരുന്നത് എന്നാണ്. എന്തൊക്കെയുണ്ട് വിശേഷം എന്ന് ചോദിക്കുമ്പോൾ അവർ സാധാരണയായി പറയുന്ന ഒരു ടോൺ എന്ന് പറയുന്നത് ഡോക്ടറെ ഒന്നും പറയണ്ട ആകെ പ്രശ്നമാണ് തല മുതൽ കാൽ വരെ എല്ലായിടത്തും പ്രശ്നമുണ്ട് എന്നൊക്കെയാണ്.

തലവേദനയാണ് കഴുത്തുവേദന ആണ് ഉറക്കത്തിന് പ്രശ്നമുണ്ട് അതുപോലെ ഷുഗർ ഉണ്ട് പ്രഷർ ഉണ്ട് എല്ലുകൾക്ക് വേദനയുണ്ട് അതുപോലെ വെരിക്കോസ് ഉണ്ട് എന്നീ കുറേ കാര്യങ്ങൾ നിർത്താതെ അവർ പറയുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്. അവരുടെ ആ പറച്ചിൽ കാണുമ്പോൾ തന്നെ നമുക്ക് അറിയാൻ സാധിക്കും അവർ എങ്ങനെയാണ് അവരുടെ ആ പ്രശ്നത്തെ മനസ്സിലാക്കിയിരിക്കുന്നത് എന്ന്.

അവർക്ക് സ്ട്രോങ്ങ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു പവർ ഉണ്ട്. അത് മനസ്സിലാക്കിയാൽ മാത്രമേ അതിൻറെ ഗുണങ്ങളും അതുപോലെ തന്നെ ദോഷവശങ്ങളും നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കാൻ സാധിക്കുകയുള്ളൂ. അത് എന്തിനാണ് തിരിച്ചറിയുന്നത് എന്ന് പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മൾ ഒരു മാറ രോഗിയാണ് പ്രശ്നക്കാരാണ് എന്ന ചിന്ത വരുമ്പോൾ നമ്മുടെ പ്രശ്നം മാറിയാലും അത് മാറിയിട്ടില്ല മാറിയിട്ടില്ല എന്ന് വീണ്ടും പറയുന്ന അവസ്ഥ വരുന്നു. ഇനി ഈ വിഷയത്തെ പറ്റി കൂടുതലായി മനസ്സിലാക്കാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ വീഡിയോ പൂർണമായും കാണാൻ ശ്രമിക്കേണ്ടതാണ്.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.