വാടക വീട്ടിലെ സെപ്റ്റിടാങ്ക് ക്ലീൻ ചെയ്യുന്നതിനിടയിൽ അതിൽ നിന്നും കിട്ടിയ വസ്തുക്കൾ കണ്ട് എല്ലാവരും ഞെട്ടി…

തമിഴ്നാട്ടിലെ തെങ്കാശി ജില്ലയിൽ ഏലത്തൂർ എന്നുള്ള ഒരു സ്ഥലം ഉണ്ടായിരുന്നു.. അവിടെ നാരായണൻ എന്നുള്ള ഒരു വ്യക്തി ഉണ്ടായിരുന്നു.. അദ്ദേഹം വീട് വാടകയ്ക്ക് കൊടുത്ത് അതിൽ നിന്നും കിട്ടുന്ന പൈസ കൊണ്ടാണ് ജീവിച്ചിരുന്നത്.. അങ്ങനെ അദ്ദേഹത്തിന് ഒരു സ്ഥലത്ത് മൂന്നു വീടുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു.. എല്ലാം വീട്ടുകാർക്കും കൂടി ഒരൊറ്റ കോമൺ ബാത്റൂം മാത്രമായിരുന്നു ഉണ്ടായിരുന്നത്.. മൂന്നു വീടുകളിലും താമസക്കാർ ഉണ്ടായിരുന്നു..

അപ്പോഴാണ് അവിടുത്തെ സെപ്റ്റിക് ടാങ്കിൽ നിന്ന് വളരെ മോശമായ രീതിയില് ദുർഗന്ധം വരാൻ തുടങ്ങിയത്.. നാളുകൾ ആയിട്ട് മൂന്ന് വീട്ടുകാരും അദ്ദേഹത്തോട് പറയുന്നുണ്ട് എങ്കിലും അയാൾ അത് കാര്യമായി എടുത്തിരുന്നില്ല.. അങ്ങനെ അവിടെ ഉള്ള താമസക്കാരുടെ വലിയ രീതിയിലുള്ള പ്രതിഷേധം കാരണം ആ സെപ്റ്റിക്ക് ടാങ്ക് ക്ലീൻ ചെയ്യാൻ തീരുമാനിച്ചു.. കൃത്യമായി പറഞ്ഞാൽ 2023 ജൂൺ നാലാം തീയതിയാണ് അദ്ദേഹം സെപ്റ്റിക് ടാങ്ക്.

വൃത്തിയാക്കാനായി ആളുകളെ കൊണ്ടുവന്നത്.. അങ്ങനെ സെപ്റ്റിക് ടാങ്കിന്റെ മൂടി എല്ലാം തുറന്നു കൊണ്ട് ക്ലീനിങ് ആരംഭിച്ചു.. അപ്പോഴാണ് അതിൽ നിന്നും അവർക്ക് ചെറിയ ചെറിയ എല്ലിന്റെ കഷണങ്ങൾ ലഭിക്കാൻ തുടങ്ങിയത്..അത് അവർ കാര്യമായി എടുത്തിരുന്നില്ല എന്നാൽ അതിന്റെ അടിയിലേക്ക് പോയി തുടങ്ങിയപ്പോൾ ഒരു വലിയ തലയോട്ടി അവർക്ക് ലഭിച്ചു.. കൂടുതൽ ഞെട്ടലോടുകൂടി ആ പണിക്കാർ അത് പുറത്തെടുക്കുകയും ഉടനെ തന്നെ നാരായണനെ വിവരമറിയിക്കുകയും ചെയ്തു. അങ്ങനെ നാരായണൻ അവിടെയെത്തി നോക്കിയപ്പോൾ അയാളും ഞെട്ടിപ്പോയി..

കാരണം ഒരു മനുഷ്യൻറെ തലയോട്ടിയാണ് ആ ഒരു സെപ്റ്റിക്കൽ ടാങ്കിൽ നിന്നും ലഭിച്ചത്.. ഇതെങ്ങനെയാണ് അതിൽ വന്നത് അയാൾ ഒരുപാട് പരിഭ്രാന്തനായി.. അങ്ങനെ ആ സ്ഥലത്തുള്ള അടുത്തുള്ള പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ വിവരം അറിയിക്കുകയും പോലീസ് ഉടനെ തന്നെ സ്ഥലത്ത് എത്തുകയും ചെയ്തു.. ഇത്തരത്തിൽ ഒരുപാട് ആളുകൾ അവിടെ താമസിച്ചു പോകുന്ന വീടുകൾ ആയിരുന്നു അത്.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *