ഗ്യാസ് പ്രോബ്ലംസ് കാരണം ബുദ്ധിമുട്ടുന്നവരാണ് നിങ്ങളെങ്കിൽ ഈ ഇൻഫർമേഷൻ അറിയാതെ പോകരുത്..

ഇന്ന് നമ്മൾ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് മറ്റൊരു പ്രധാനപ്പെട്ട വിഷയത്തെക്കുറിച്ച് ആണ്.. പൊതുവേ ക്ലിനിക്കിലേക്ക് പല അസുഖങ്ങളുമായി വരുന്ന രോഗികൾ ചിലപ്പോൾ ഒരു തലവേദന ആവാം അല്ലെങ്കിൽ സ്കിൻ പ്രോബ്ലംസ് ആവാം അതല്ലെങ്കിൽ ജോയിൻറ് പെയിൻ ആവാം.. ഇത്തരത്തിലുള്ള അസുഖങ്ങൾ പറയുന്നതിന്റെ കൂടെ ഹോമിയോപ്പതിയിൽ നമ്മൾ ചോദിക്കാറുണ്ട് രോഗികളോട് അതായത് ഇത് കൂടാതെ മറ്റെന്തെങ്കിലും അസുഖങ്ങൾ ഉണ്ടോ നിങ്ങൾക്ക് എന്നുള്ളത്..

അങ്ങനെ ചോദിക്കുമ്പോൾ ഒട്ടുമിക്ക ആളുകളും അതായത് നൂറിലൊരു 90% ആളുകളും പറയുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് ഡോക്ടർ എനിക്ക് ഗ്യാസ് ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ട് എന്നുള്ളത്.. കാരണം അത്രയും കോമൺ ആയിട്ട് കണ്ടുവരുന്ന ഒരു അസുഖമായി മാറിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് ഈ പറയുന്ന അസിഡിറ്റി അല്ലെങ്കിൽ ഗ്യാസ് റിലേറ്റഡ് ആയ പ്രോബ്ലങ്ങൾ എന്നു പറയുന്നത്.. അതിൽ തന്നെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഗ്യാസ് പ്രോബ്ലംസ് ഉണ്ടാക്കുന്ന ജി ഇ ആർ ഡി എന്ന് പറയുന്നത്..

അതായത് നമ്മുടെ അന്നനാളത്തിലേക്ക് ആമാശയത്തിൽ നിന്ന് പാതി ദഹിച്ച ഭക്ഷണത്തിന്റെ ഭാഗങ്ങൾ തിരിച്ച് മുകളിലോട്ട് കയറുന്ന ഒരു അവസ്ഥയാണ് ഇത്.. അപ്പോൾ ഇത് ആളുകളിൽ വളരെ കോമൺ ആയിട്ട് കണ്ടുവരുന്ന ഒരു അസുഖമാണ്.. ഇതുകൊണ്ട് നിങ്ങൾക്ക് അസിഡിറ്റി അതുപോലെതന്നെ പുളിച്ചു തികട്ടൽ എരിച്ചിൽ പുകച്ചൽ അതുപോലെ മലബന്ധ പ്രശ്നങ്ങൾ ഇവയെല്ലാം തന്നെ ഈ ഒരു പ്രശ്നമായി ഉണ്ടാകുന്നവ ആണ്..

കാരണം അടിസ്ഥാനപരമായി ഇവ ബാധിക്കുന്നത് നമ്മുടെ ദഹന വ്യവസ്ഥയെ തന്നെയാണ്.. ഈ ഒരു അസുഖത്തിന്റെ പ്രധാന ലക്ഷണമായി കാണുന്നത് പലപ്പോഴും രോഗികൾ പറയുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് ഡോക്ടറെ പുട്ട് കഴിക്കുക അല്ലെങ്കിൽ കടല പരിപ്പ് തുടങ്ങിയ വർഗ്ഗങ്ങൾക്ക് കഴിക്കുമ്പോൾ വല്ലാതെ നെഞ്ചരിച്ചിൽ അതുപോലെ തന്നെ തികട്ടൽ പോലുള്ളവ അനുഭവപ്പെടുന്നു.. അതുപോലെ വയറ് വന്ന് വല്ലാതെ വീർക്കുന്നു.. കൂടുതൽ വിശദമായ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *