സ്ട്രസ്സ് കാരണം ശരീരത്തിന് വരുന്ന പ്രധാനപ്പെട്ട ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ.. ഇതെങ്ങനെ പരിഹരിക്കാം…

ഇന്ന് നമ്മൾ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് മറ്റൊരു പ്രധാനപ്പെട്ട വിഷയത്തെക്കുറിച്ച് ആണ്.. നമ്മൾ ദിവസേന കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണങ്ങൾ കൂടുതലും മായം കലർന്നത് ആണ് അതുപോലെതന്നെ കുടിക്കുന്ന വെള്ളം പലപ്പോഴും മലിനമാണ്.. അതുപോലെതന്നെ ശ്വസിക്കുന്ന വായുപോലും മലിനമാണ്. ഇതാണ് ഇപ്പോഴത്തെ ഒരു നോർമൽ ലൈഫിന്റെ ചിത്രം എന്ന് പറയുന്നത്.. നിരന്തരമായും ആന്തരികമായും നമ്മുടെ ശരീരം കൂടുതൽ സ്ട്രെസ്സ് നേരിട്ടുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.

ശരിക്കും പറഞ്ഞാൽ ഈ ഒരു സ്ട്രെസ്സിനെ നിർവര്യമാക്കാൻ വേണ്ടി ശരീരം നിരന്തരം പ്രവർത്തിക്കുന്നു.. അതിൽ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട രണ്ട് അവയവങ്ങളാണ് ഒന്നാമതായിട്ട് നമ്മുടെ ലിവർ അതുപോലെ തന്നെ നമ്മുടെ കിഡ്നി എന്ന് പറയുന്നത്.. നമ്മുടെ വൃക്കകൾക്ക് ഏതെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള പ്രവർത്തന വൈകല്യങ്ങൾ സംഭവിക്കുകയാണെങ്കിൽ അത് വളരെ നേരത്തെ തന്നെ തിരിച്ചറിയാൻ സഹായിക്കുന്ന 10 പ്രധാനപ്പെട്ട ലക്ഷണങ്ങളാണ്.

ഇവിടെ ഇന്ന് ഈ വീഡിയോയിലൂടെ പറയാൻ പോകുന്നത്.. അതിൽ ഒന്നാമത്തേത് നിങ്ങൾക്ക് എപ്പോഴും അമിതമായ ക്ഷീണം അനുഭവപ്പെടുക അല്ലെങ്കിൽ എപ്പോഴും കിടക്കണം എന്നുള്ള ഒരു തോന്നൽ ഉണ്ടാവുക അതുപോലെ തളർച്ച.. ഇതിന് പിന്നിലുള്ള ഒരു പ്രധാന കാരണം നമ്മുടെ ചുവന്ന രക്താണുക്കളെ ഉൽപ്പാദിപ്പിക്കുന്ന എറിത്രോ പോയിറ്റിൻ എന്ന് പറയുന്ന ഒരു ഹോർമോൺ ഉല്പാദിപ്പിക്കുന്നത് പ്രധാനമായും നമ്മുടെ കിഡ്നിയിൽ വച്ചാണ്..

നമ്മുടെ കിഡ്നിക്ക് ഏതെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള പ്രവർത്തന വ്യതിയാനങ്ങൾ വരുമ്പോൾ ഈയൊരു ഹോർമോണിന്റെ പ്രൊഡക്ഷൻ കുറയുന്നു അതുപോലെതന്നെ ഹീമോഗ്ലോബിൻ അളവ് കുറയുന്നു.. നിങ്ങൾക്ക് എപ്പോഴും ഒരു ക്ഷീണം ആയിരിക്കും അനുഭവപ്പെടുക.. രണ്ടാമത്തെ ഒരു കാരണം എന്ന് പറയുന്നത് ശരിയായ രീതിയിൽ ഉറക്കം ലഭിക്കാതെ വരുക എന്നുള്ളതാണ്.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *