ജീവനോടെയുള്ളപ്പോൾ ഭാര്യയ്ക്ക് ഒരു വിലയും കൊടുക്കാത്ത ഭർത്താവ്.. ഭാര്യ മരിച്ചപ്പോൾ ചെയ്തത് കണ്ടോ…

തൻറെ വീടിൻറെ മുമ്പിൽ നിൽക്കുന്ന ആൾക്കൂട്ടത്തിനിടയിലേക്ക് ആംബുലൻസ് വന്ന് നിന്നപ്പോഴാണ് പ്രകാശനെ അവിടെയുള്ള ആരോ തട്ടിവിളിച്ചത്.. അവളുടെ ശവശരീരം ആംബുലൻസിൽ നിന്ന് ബന്ധുക്കൾ ചേർന്ന് എടുത്തു കൊണ്ടുവന്ന ഉമ്മറത്ത് കിടത്തി.. അവളുടെ ശവശരീരത്തിന് അരികിൽ കിടന്ന് ഉച്ചത്തിലുള്ള കരച്ചിലും നിലവിളിക്കുന്ന ആളുകളെയും ഒന്നും അവൻ കാണുകയോ കേൾക്കുകയോ ചെയ്തില്ല..

അവൻ ഇരുന്നു സ്ഥലത്തുനിന്ന് പതിയെ എഴുന്നേറ്റ് അവളുടെ ശവശരീരം കിടത്തിയിരിക്കുന്ന ഭാഗത്തേക്ക് നടന്നു.. അവളുടെ ശരീരം കണ്ടപ്പോൾ അവൻ മനസ്സിൽ ഓർത്തു തന്നെ ഒരുപാട് സ്നേഹിച്ചവൾ.. സ്നേഹിക്കാൻ മാത്രം അറിയാവുന്നവളായിരുന്നു കീർത്തി.. അവൻ അവളുടെ അടുത്ത് പതിയെ ഇരുന്നു എന്നിട്ട് അവളുടെ മുഖത്തിൽ കൈകൾ കൊണ്ട് തലോടി.. എന്നിട്ട് പതിയെ തൻറെ മക്കളെ നോക്കി.. അവർ രണ്ടുപേരും അമ്മയുടെ മടിയിൽ തളർന്ന കിടന്നുറങ്ങുകയാണ്.. അതിനുശേഷം തനിക്ക് ചുറ്റും നിൽക്കുന്ന ആളുകളിലൂടെ എല്ലാം അവൻ ഒന്ന് കണ്ണോടിച്ചു..

അവരെല്ലാവരും പ്രകാശനെ നോക്കിക്കൊണ്ടേയിരിക്കുകയായിരുന്നു.. അവനെ അവളുടെ ശരീരം കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ പൊട്ടിക്കരയണം എന്ന് ഉണ്ടായിരുന്നു.. പെട്ടെന്നായിരുന്നു കൂട്ടത്തിൽ നിന്ന് ഒരു മനുഷ്യൻ പറഞ്ഞത് ഇനി ആരെങ്കിലും വരാനുണ്ടോ അല്ലെങ്കിൽ കാണാൻ ഉണ്ടോ എന്ന്.. ബോഡി എടുക്കാൻ പോകുകയാണ്.. അയാൾ അത് പറഞ്ഞത് കേട്ടതും അവൻ അവളെ വിട്ടുകൊടുക്കാത്ത രീതിയിൽ അവളിലേക്ക് ചേർന്ന് ഇരുന്നു..

കുറച്ചുപേർ അടുത്തേക്ക് വന്ന് അവളുടെ ശവശരീരം എടുക്കാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ അവൻ അവരോടായി പറഞ്ഞു വേണ്ട.. അവൾ ഉറങ്ങുകയാണ് അവളെ ഇപ്പോൾ ആരും ശല്യപ്പെടുത്തരുത്.. അതുവരെ നിശബ്ദമായി പിടിച്ചുനിന്ന പ്രകാശൻ പൊട്ടിത്തെറിച്ചു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു.. പെട്ടെന്നാണ് അച്ഛൻ അത് പറഞ്ഞത് മതി നീ കരഞ്ഞത്.. ജീവനോടെ ഉള്ളപ്പോൾ അവൾക്ക് നീ ഒരു വിലയും കൊടുത്തിട്ടില്ല.. എന്തിന് ഒരു തുള്ളി സ്നേഹം പോലും കൊടുത്തിട്ടില്ല.. ജീവനോടെയുള്ളപ്പോൾ ഒന്നും കൊടുക്കാതെ മരിച്ച ശേഷം എന്തിനാണ് ഇങ്ങനെ അഭിനയിക്കുന്നത്.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *