ശരീരഭാരം കൂടുന്നതിന് പിന്നിലെ ഈ പ്രശ്നങ്ങൾ കണ്ടെത്തി പരിഹരിച്ചാൽ ശരീരഭാരം ഈസിയായി കുറയ്ക്കാം…

ഇന്ന് നമ്മൾ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് മറ്റൊരു പ്രധാനപ്പെട്ട വിഷയത്തെക്കുറിച്ച് ആണ്.. അതായത് ഈ ഒരു അമിതവണ്ണം കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് പല ആളുകളും പലതരം മാർഗങ്ങളും ട്രീറ്റ്മെന്റുകളും ഒക്കെ ചെയ്തിട്ട് പോലും ഒരു തരി പോലും അല്ലെങ്കിൽ ഒരു കിലോ പോലും കുറയ്ക്കാൻ കഴിയാത്ത ആളുകൾ നമ്മുടെ ഇടയിലുണ്ട്.. ഇത്തരം അമിതവണ്ണം കുറയ്ക്കാൻ വേണ്ടിയിട്ട് പലരും പട്ടിണി കിടന്നു വരെ നോക്കാറുണ്ട്.. പലപ്പോഴും അവരുടെ ഇഷ്ടമുള്ള ഭക്ഷണങ്ങളെല്ലാം.

മാറ്റിവെച്ച് ഒന്നും കഴിക്കാതെ പലപ്പോഴും ഫംഗ്ഷനിൽ ഒക്കെ പോകുമ്പോൾ പല നല്ല ഫുഡുകളും കാണാറുണ്ട് ചിലപ്പോൾ അവർക്ക് ഏറെ ഇഷ്ടപ്പെട്ടതായിരിക്കാം അല്ലെങ്കിൽ മധുരമുള്ള പലഹാരങ്ങൾ കാണാറുണ്ട് പക്ഷേ ഇതെല്ലാം തന്നെ ഒരു അമിതവണ്ണം എന്നുള്ള പ്രശ്നം കാരണം പലരും ഒഴിവാക്കാറുണ്ട്.. അതുപോലെതന്നെ നോൺവെജ് പാടെ മാറ്റിവയ്ക്കുന്നു.. നമുക്ക് സന്തോഷത്തോടെ ഇഷ്ടപ്പെട്ട ഒരു ഭക്ഷണം പോലും കഴിക്കാൻ കഴിയാത്ത ഒരു രീതിയിലേക്ക് പലർക്കും പോകേണ്ട ഒരു അവസ്ഥ വരാറുണ്ട്..

നമ്മൾ ആദ്യം മനസ്സിലാക്കേണ്ട ഒരു കാര്യം ഈ ഭക്ഷണകാര്യങ്ങളിൽ മാത്രം ശ്രദ്ധിച്ചാൽ അല്ലെങ്കിൽ ഒഴിവാക്കിയാൽ വെയിറ്റ് കുറയുമോ എന്നുള്ളതാണ് നിങ്ങൾ ആദ്യം മനസ്സിലാക്കേണ്ടത്.. പക്ഷേ ഭൂരിഭാഗം സാഹചര്യങ്ങളിലും അങ്ങനെയല്ല.. പലരും പറഞ്ഞു കേട്ടിട്ടുണ്ട് അതായത് എൻറെ ശരീരവും എന്റെ ഭക്ഷണരീതിയും തമ്മിൽ യാതൊരു ബന്ധവുമില്ല എന്നൊക്കെ.. ഞാൻ വളരെ കുറച്ചു ഭക്ഷണം മാത്രമേ കഴിക്കുള്ളൂ അതുപോലെതന്നെ എൻറെ ശരീരം എന്ന് പറയുന്നത്.

വെറും പച്ചവെള്ളം കുടിച്ചാൽ പോലും തടി വെക്കുന്ന ഒരു ശരീരപ്രകൃതമാണ് എന്നൊക്കെ പറയാറുണ്ട്.. അപ്പോൾ സത്യത്തിൽ ഇത്തരത്തിൽ സംഭവിക്കുന്നതിന് പിന്നിലെ പ്രധാന കാരണങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണ്.. നമ്മൾ ഇതിനായിട്ട് എന്തെല്ലാം കാര്യങ്ങളാണ് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത്.. നമ്മൾ ആദ്യം തന്നെ പല ട്രീറ്റ്മെന്റുകളും ചെയ്യുന്നതിനുമുമ്പ് മനസ്സിലാക്കേണ്ടത് ഈ ഒരു കാര്യമാണ് എന്തുകൊണ്ടാണ് നമ്മൾ ഇത്രയും മാർഗ്ഗങ്ങൾ പരീക്ഷിച്ചിട്ടും വെയിറ്റ് കുറയാത്തത് എന്നുള്ളതാണ്.. കൂടുതൽ വിശദമായ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *