അയൽ വീട്ടിലെ യുവാവ് പെൺകുട്ടിയുടെ മോശമായ വീഡിയോ എടുത്ത് അവളെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തി.. എന്നാൽ പെൺകുട്ടി ചെയ്തത് കണ്ടോ..

നീ ഞാൻ പറയുന്നതിന് വഴങ്ങിയില്ല എങ്കിൽ നിൻറെ ഈ വീഡിയോ ലോകം മുഴുവൻ കാണും.. ദിനേശൻ പറഞ്ഞ വാക്കുകൾ ആതിരയുടെ കാത്കളിൽ വീണ്ടും വീണ്ടും മുഴങ്ങിക്കൊണ്ടിരുന്നു.. അടുത്ത വീട്ടിലെ രാഘവേട്ടന്റെ മകനാണ് ദിനേശൻ.. ഒരാഴ്ച മുമ്പ് ആതിരയുടെ റൂമിലെ ബാത്റൂമിലെ പൈപ്പ് കേടായപ്പോൾ നേരെയാക്കാൻ വന്ന ചേട്ടന്റെ കൂടെ അയാളും വീട്ടിലേക്ക് വന്നിരുന്നു.. അതിനുശേഷം രണ്ടുദിവസം കഴിഞ്ഞ് എന്തോ ഒരു ടൂൾ എടുക്കാൻ മറന്നു.

എന്ന് പറഞ്ഞ വീട്ടിലേക്ക് വന്നപ്പോൾ പോയി എടുത്തുകൊള്ളാൻ പറഞ്ഞു.. അയാളോടുള്ള വിശ്വാസവും അടുത്ത വീട്ടുകാരോടുള്ള സ്നേഹവുമാണ് അങ്ങനെ പറയാനുള്ള കാരണം.. ഇന്ന് അമ്മയില്ലാത്ത നേരം നോക്കി വീട്ടിലേക്ക് വന്നപ്പോൾ എനിക്ക് പ്രത്യേകിച്ച് സംശയമൊന്നും തോന്നിയില്ല.. പക്ഷേ അയാൾ കാണിച്ചു തന്ന എൻറെ വീഡിയോ.. ഞാനറിയാതെ എന്റെ ബാത്റൂമിൽ ഒളിക്യാമറ വച്ചുകൊണ്ട് അയാൾ എടുത്ത വീഡിയോ ആയിരുന്നു അത്..

അയാളുടെ ഇഷ്ടങ്ങൾക്ക് വഴങ്ങി കൊടുത്തില്ല എങ്കിൽ അത് ലോകം മുഴുവൻ പ്രചരിപ്പിക്കും എന്നാണ് പറഞ്ഞിട്ട് പോയത്.. അതും പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അയാൾ എന്റെ ശരീരത്തിലെ കൂടുതൽ ആർത്തിയോടുകൂടി നോക്കിയപ്പോൾ എനിക്ക് വല്ലാത്ത ഒരു അറപ്പ് തോന്നി.. അയാളുടെ അനിയത്തി കുട്ടിയുടെ പ്രായം മാത്രമേ എനിക്ക് ഉള്ളൂ.. ആ ഒരു രീതിയിൽ മാത്രമേ ഞാൻ അയാളുടെ പെരുമാറിയിട്ടുള്ളൂ.. എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് എന്ന് അറിയാതെ ആതിര തളർന്ന് ഇരുന്നു.. ഒരു നിമിഷം കൊണ്ട് ഇതെല്ലാം അവസാനിപ്പിച്ചുകൊണ്ട് ഈ ഭൂമിയിൽ നിന്നും പോയാലോ എന്ന് വരെ അവൾക്ക് തോന്നി..

ആരോടെങ്കിലും ഈ കാര്യങ്ങൾ പറയാൻ പോയാൽ വിശ്വസിക്കുമോ.. അച്ഛൻ വീട്ടിൽ ഇല്ലാത്ത രണ്ട് പെണ്ണുങ്ങൾ മാത്രം താമസിക്കുന്ന വീട്ടിൽ ഇങ്ങനെ ഒരാളിനെ വിശ്വസിച്ച് കയറ്റിയത് കൊണ്ടല്ലേ എന്ന് മാത്രമേ ആളുകൾ കുറ്റം പറയുകയുള്ളൂ.. കൂട്ടിൽ പെട്ട വെരുകിനെ പോലെ അവൾ എന്തൊക്കെയോ ചിന്തിച്ച് നടക്കാൻ തുടങ്ങി.. ഒരാഴ്ച കഴിഞ്ഞ് ഉള്ള ഒരു ദിവസം എന്നാണ് അയാൾ ടൗണിലുള്ള ഒരു ഹോട്ടലിലേക്ക് ചെല്ലാൻ പറഞ്ഞത്.. പറഞ്ഞ സമയത്ത് തന്നെ അയാൾ പറഞ്ഞ ഹോട്ടലിലേക്ക് അവൾ പോയി.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *