ബുദ്ധിക്ക് സ്ഥിരതയില്ലാത്ത യുവാവ് ഒരു കുടുംബത്തിൻറെ നാഥനായി മാറിയ കഥ ആരുടെയും കണ്ണ് നനയ്ക്കും..

കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് നാലു വർഷങ്ങൾക്കുശേഷം തന്നെയും രണ്ടു വയസ്സുള്ള കുഞ്ഞിനെയും അനാഥരാക്കി ഒരു ആക്സിഡൻറ് ഷിബുവേട്ടൻ പോകുമ്പോൾ തനിക്കു മുമ്പിൽ ഒരു ശൂന്യത മാത്രമേ ബാക്കിയായി ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ.. അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്ന കുറച്ചു നല്ലവരായ നാട്ടുകാരും പാർട്ടിക്കാരും ചേർന്ന് ദിവസവേതനത്തിൽ അടുത്തുള്ള ഒരു പാൽ സൊസൈറ്റിയിൽ കണക്ക് എഴുതാനുള്ള ഒരു ജോലി വാങ്ങി തന്നു.. ഷിബുവേട്ടന്റെ അസുഖകാരിയായ അമ്മയ്ക്കും അനിയനും എനിക്കും കുഞ്ഞിനും ആഹാരം കഴിക്കാൻ അത് മതിയായിരുന്നു..

എന്നാൽ താൻ ഒഴികെ മറ്റു മൂന്നു പേർക്കും ഉള്ള മരുന്നിൻറെ കാര്യം വരുമ്പോൾ താൻ നക്ഷത്രം എണ്ണി തുടങ്ങി.. മെമ്പറെ ആ കൊച്ചു ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞതാണ് അതിനു പറ്റിയ വല്ല ജോലിയും ശരിയാക്കി കൊടുക്കാമോ.. ഞാൻ പോയാലും അവർക്ക് ജീവിക്കണ്ടേ.. ഷിബുവേട്ടന്റെ അമ്മയുടെ വേവലാതി പറച്ചിൽ ഫലമായിട്ടാണ് തനിക്ക് മെമ്പർ അടുത്തുള്ള കുടുംബശ്രീയുടെ തൊഴിൽ കേന്ദ്രത്തിൽ അക്കൗണ്ടൻറ് ആയി ഒരു ഒഴിവ് വന്നപ്പോൾ എന്നെ വിളിച്ചത്..

അത് വല്ലാത്ത ഒരു ആശ്വാസമായിരുന്നു.. എന്നാൽ താൻ ജോലിക്ക് കയറി രണ്ടുമാസം കഴിഞ്ഞതും അമ്മ യാത്ര പറഞ്ഞു പോയി.. അന്നു വരെയും വിശേഷങ്ങളിൽ മാത്രം അമ്മയ്ക്ക് കൈമടക്കം പുത്തൻ ഉടുപ്പുകളും ആയി വന്നിരുന്ന മക്കളെല്ലാവരും ഒരുമിച്ച് കൂടി.. ആകെ ഉണ്ടായിരുന്ന 7 സെന്റിന്റെ ഷെയറും ചോദിച്ചു.. ഒന്നില്ലെങ്കിൽ ഇത് വിറ്റിട്ട് നമുക്ക് പൈസ നാലായി വീതിക്കാം.. അല്ലെങ്കിൽ സ്ഥലത്തിൻറെ ഇപ്പോഴത്തെ വിലയ്ക്ക്.

അനുസരിച്ച് ഒരു തുക നീ തന്ന് ഈ വീടും പറമ്പും നീ തന്നെ എടുത്തോളൂ.. ഷിബു ഏട്ടന്റെ മൂത്ത സഹോദരൻറെ വാക്കുകൾ ബാക്കിയെല്ലാവരും ശരിവെച്ചു.. അമ്മയും ഷിബുവേട്ടനും ഉറങ്ങുന്ന ആ മണ്ണ് വിട്ടുകളയാൻ എനിക്ക് മനസ്സില്ലായിരുന്നു എങ്കിലും തനിക്ക് മുന്നിൽ മറ്റൊരു വഴിയും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല.. വീട് വിറ്റ് തങ്ങൾക്ക് ഉള്ള വിഹിതവുമായി അവർ എല്ലാവരും യാത്ര പറഞ്ഞു പോയി.. ബാക്കിയായത് ഷിബുവേട്ടന്റെ ബുദ്ധി കുറവുള്ള അനിയനും താനും കുഞ്ഞും മാത്രം ആയിരുന്നു.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *