ഭർത്താവിനെ അമിതമായി സ്നേഹിച്ചതിന്റെ പേരിൽ ഭാര്യയെ ഉപേക്ഷിച്ച ഭർത്താവ്.. എന്നാൽ പിന്നീട് സംഭവിച്ചത്..

ഭാര്യയെ പേടിച്ച് നാടുവിട്ട ആദ്യത്തെ പുരുഷൻ താൻ ആയിരിക്കും.. അയാൾക്ക് അത് ആലോചിച്ചു വല്ലാത്ത ഒരു നാണക്കേട് വന്നു.. ഈ ഇടയായി അമ്മയെ ഒന്ന് കാണണമെന്ന് തോന്നാറുണ്ട് എങ്കിലും നാട്ടിലേക്ക് മടങ്ങാൻ ഉള്ള കാര്യം ആലോചിക്കാൻ പോലും വയ്യ.. അത്രത്തോളം ജീവിതത്തിൽ മടുപ്പും അതുപോലെ വെറുപ്പും എല്ലാം തോന്നിത്തുടങ്ങിയത് തൻറെ വിവാഹശേഷം ആയിരുന്നു.. യമുന ജീവിതത്തിലേക്ക് കടന്നുവന്നതിനുശേഷം ഓരോ നിമിഷവും തനിക്ക് ഭ്രാന്ത് പിടിക്കുന്നത് പോലെ ആയിരുന്നു.. ഒരുതരത്തിൽ പറഞ്ഞാൽ ഇത് ഒരു ഒളിച്ചോട്ടമാണ് അവളിൽ നിന്നുള്ള ഒളിച്ചോട്ടം..

അയാൾ ഓർമ്മകളിലേക്ക് തിരികെ പോയി.. സ്ഥലംമാറ്റം കിട്ടി പൊന്നാരി മംഗളം എന്നുള്ള ഗ്രാമത്തിലേക്ക് പോയപ്പോൾ തനിക്ക് അല്പം ദേഷ്യം തോന്നിയിരുന്നു.. സ്വന്തം നാട്ടിൽ നിന്നും മറ്റൊരു നാട്ടിലേക്ക് പോകേണ്ടി വന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ അനിഷ്ടത്തോടെ ആണ് ആ നാട്ടിലേക്ക് ചെന്നത്.. എന്നാൽ അവിടെ ചെന്ന് ഇറങ്ങിയപ്പോഴാണ് ആ ഒരു നാടിനെ വല്ലാതെ ഇഷ്ടപ്പെട്ടു തുടങ്ങിയത്.. അത്രത്തോളം മനോഹരമായ ഒരു ഭൂ പ്രകൃതി ആയിരുന്നു അവിടെ മുഴുവൻ..

അധികം തിരക്കില്ലാത്ത ഒരു നാട്ടുവഴിയിലൂടെ ഉള്ളിലേക്ക് നടന്നാൽ മാത്രമേ താമസസ്ഥലത്ത് എത്തുകയുള്ളൂ.. വല്ലാത്ത ഒരു ശാന്തത അവിടെ മൊത്തം നിറഞ്ഞുനിന്നിരുന്നു.. ഒട്ടും കലർപ്പ് ഇല്ലാത്ത സ്നേഹത്തിന് ഉടമകൾ ആയിരുന്നു അവിടെയുള്ള നാട്ടുകാർ മുഴുവൻ.. പെട്ടെന്ന് തന്നെ താൻ അവിടത്തെ നാടുമായി ഇണങ്ങി.. പതിവുപോലെ ഒരു ദിവസം താൻ ജോലി കഴിഞ്ഞ് വീട്ടിലേക്ക് പോകുമ്പോഴാണ് അവളെ ആദ്യമായി കണ്ടത്.. പട്ടുപാവാട ധരിച്ച നീണ്ട മുടി മടഞ് ഇട്ട ഒരു ശാലീന സുന്ദരി.. കോളേജിൽ പോയിട്ട് വരുന്ന വഴിയാണ് എന്ന് കണ്ടാൽ തന്നെ മനസ്സിലാവും..

അവളുടെ ചുണ്ടുകൾക്ക് മുകളിൽ കുറച്ച് വിയർപ്പ് തുള്ളിയുടെ കണങ്ങൾ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു.. അവൾ അടുത്തേക്ക് വരുമ്പോൾ വാടിയ മുല്ലപ്പൂക്കളുടെ ഗന്ധമായിരുന്നു.. സത്യത്തിൽ അവളിൽ താൻ മയങ്ങിപ്പോയി എന്ന് തന്നെ പറയാം.. പതിയെ പതിയെ ഞാൻ അവളുമായി അടുത്തു..

അങ്ങനെ ആ ഒരു വർഷത്തിന്റെ അവസാനം തന്നെ ഇരു വീട്ടുകാരുടെയും അനുഗ്രഹത്തോടുകൂടി അവളെ ഞാൻ എൻറെ ജീവിത സഖി ആക്കി.. വളരെ കുറഞ്ഞ ദിവസങ്ങൾ കൊണ്ട് തന്നെ അവൾ തന്നെ അച്ഛനെയും അമ്മയുടെയും ഹൃദയത്തിൽ ഇടം നേടി.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *