പിഞ്ചുകുഞ്ഞുങ്ങളെ പീഡിപ്പിച്ചു കൊന്നവന് ഈ അമ്മ നൽകിയ ശിക്ഷ കണ്ടോ..

രണ്ടുദിവസം മുമ്പ് കാട്ടിനുള്ളിലേക്ക് തന്നെ ആവശ്യം കഴിഞ്ഞ് വലിച്ചെറിഞ്ഞ് കളഞ്ഞ എട്ടാം ക്ലാസുകാരിയുടെ ശരീരം ഇന്നാണ് പോലീസ് കണ്ടെടുത്തത്.. തനിക്ക് നേരെ ഇതുവരെ ഒരു തെളിവും കിട്ടിയിട്ടില്ല എന്ന് അറിഞ്ഞപ്പോൾ അവനിലെ മൃഗം വീണ്ടും ഉണർന്നു.. പിഞ്ചുകുഞ്ഞുങ്ങളുടെ ശരീരം എന്ന് വല്ലാത്ത ഒരു ഹരമായി മാറിയിരിക്കുകയാണ് വിനോദിന്.. ഇപ്പോൾ നാലാമത്തെ കുഞ്ഞാണ് അവൻറെ ഇരയായി മാറിയിരിക്കുന്നത്.. നിയമവും നീതിയും തനിക്ക് എതിരെ ഒന്നും ചെയ്തില്ല എന്നാ അഹങ്കാരം അതാണ് വീണ്ടും വിനോദിനെ ഇന്ന് വീണ്ടും ഇങ്ങനെ ഒരു കുറ്റകൃത്യം ചെയ്യാൻ പ്രേരിപ്പിച്ചത്..

അവൻറെ കണ്ണുകൾ പുതിയ ഒരു ഇരയ്ക്കായി തിരഞ്ഞു കൊണ്ടേയിരുന്നു.. കുറച്ചു മാറി കുമാരേട്ടന്റെ പീടിക ഉണ്ട്.. ഒറ്റയ്ക്ക് അവിടെ പോയി വന്നതായിരുന്നു അവൻ.. അവസാനം ഇരയാക്കിയ ആ എട്ടാം ക്ലാസ് കാരി മീനു.. അതുപോലെ വീണ്ടും ഒരു ഇരയെ ഇന്നും കിട്ടുമെന്ന് അവൻ പ്രതീക്ഷിച്ചു.. എന്നാൽ അവൻറെ പ്രതീക്ഷയ്ക്ക് വിപരീതം എന്നോണം ഏറെനേരം കാത്തുനിന്നിട്ടും ഒറ്റയ്ക്ക് വരുന്ന ഒരു പെൺകുഞ്ഞിനെയും അവനെ കിട്ടിയില്ല.. അതുവഴി പോയ മുതിർന്നവർ പലരും മാന്യതയുടെ മുഖംമൂടി അണിഞ്ഞ അവൻറെ ഉള്ളിലെ മൃഗത്തെ തിരിച്ചറിയാതെ അവനെ നോക്കി പുഞ്ചിരിച്ചു..

ഇനി ഇവിടെ നിന്നിട്ട് കാര്യമില്ല എന്ന് തോന്നിയതുകൊണ്ട് തിരിഞ്ഞു നടക്കാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ ആണ് അതേ സംഭവിച്ചത്.. ഒരു ചുവന്ന കാർ അവനു മുമ്പിൽ ആയി വന്നു നിന്നു.. അതിൻറെ ചില്ലും ക്ലാസ്സിലൂടെ അവൻ ഉള്ളിലേക്ക് നോക്കി ഒരു സുന്ദരിയായ യുവതി.. ഏകദേശം അവർക്ക് 25 വയസ്സ് ഉണ്ടാവും.. അവൻറെ ഉള്ളിലെ മൃഗം വീണ്ടും ഉണർന്നു.. എന്താണ് ഇവിടെ നിൽക്കുന്നത് കൂടുതൽ വശ്യമായ പുഞ്ചിരിയോടുകൂടി ആ യുവതി ചോദിക്കുമ്പോൾ അതിന് ഉത്തരമായി അവൻ പുഞ്ചിരിക്കുക മാത്രമാണ് ചെയ്തത്.. വരുന്നോ എന്നുള്ള അവളുടെ വശ്യമായ ചോദ്യം കേട്ട് അവൻ ഒന്ന് അത്ഭുതപ്പെട്ടു..

എങ്ങോട്ട്.. ഒന്നും മനസ്സിലാകാത്തത് പോലെ അവൻ ചോദിക്കുമ്പോൾ അവൾ വീണ്ടും വശ്യമായി ഒന്ന് പുഞ്ചിരിച്ചു.. ഇവിടെ എനിക്ക് ഒരു ഫ്ലാറ്റ് ഉണ്ട്.. ഞാൻ മാത്രമേയുള്ളൂ ഹസ്ബൻഡ് വിദേശത്താണ്.. അതും പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അവൾ അവളുടെ ചുണ്ടുകൾ ചെറുതായി ഒന്ന് കടിച്ചു.. മനസ്സിൽ അടിഞ്ഞുകൂടിയ കാമത്തിന് മുമ്പിൽ അവന് വേറൊന്നും ആലോചിക്കാൻ ഇല്ലായിരുന്നു.. കാറിന്റെ ഡോർ തുറന്ന് അവൻ അതിനുള്ളിലേക്ക് കയറി.. നിൻറെ പേര് എന്താണ് എന്ന് വിനോദ് അവളോട് ചോദിച്ചു.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *