നല്ല പയ്യനാണ് എന്ന് പറഞ്ഞ് മകളെ കെട്ടിച്ചു കൊടുത്തു.. എന്നാൽ പിന്നീട് അവൾക്ക് സംഭവിച്ചത്..

ചത്തോടാ അവൾ നാശം നിന്നോട് പറഞ്ഞതല്ലേടാ ഞാൻ ഒരു മയത്തിൽ ഒക്കെ വേണമെന്ന്.. പൂർണ്ണ നഗ്നയായി കട്ടിലിൽ മലർന്നു കിടക്കുന്ന സ്ത്രീക്ക് അരികിലേക്ക് ചൂണ്ടുവിരൽ നീട്ടിവെച്ച് ശ്വാസം പരിശോധിക്കുന്നതിനിടയിൽ പരിഭ്രമത്തോടെ അയാൾ ഒച്ചവെച്ചു.. അവളുടെ കാലുകൾക്ക് ഇടയിലൂടെ ഒലിച്ച് ഇറങ്ങുന്ന രക്തം കൊണ്ട് നനഞ്ഞു തീർന്ന വെളുത്ത നിറമുള്ള ബെഡ്ഷീറ്റിന്റെ നിറം ആകെ മാറി.. മുഖം മറച്ച പരന്നുകിടക്കുന്ന നീളമുള്ള മുടികൾ മാറ്റി കീഴ് ചുണ്ടിൽ മുറിവേറ്റ രക്തത്തുള്ളികൾ തലയണ കവറുകൾ കൊണ്ട് തുടച്ചെടുത്തു.. മയക്കത്തിൽ ആണെങ്കിലും വിറക്കുന്ന കണ്ണുകളും വിതുമ്പുന്ന ചുണ്ടുകളും എസിയുടെ കുളിർമയിൽ നൂല് പോലെ വിറക്കുന്ന ശരീരം.. ഭാഗ്യം ജീവനുണ്ട് ഒരു ദീർഘ വിശ്വാസത്തോടെ അയാൾ ഉരുവിട്ടു..

പെണ്ണിനെ പ്രാപിക്കുമ്പോൾ അവളുടെ കൊഞ്ചലും കിന്നാരവും അല്ലെങ്കിൽ കരച്ചിലും ഒന്നുമില്ലാതെ എന്ത് ഹരം.. അനങ്ങാതെ കിടക്കുന്ന പെണ്ണ് വെറും ശവമാണ്.. ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് അവളെയും കണ്ണാടിയിലും നോക്കി രണ്ടാമൻ തുടർന്നു.. അങ്ങനെയുള്ള ശവത്തിനെ ആസ്വദിക്കാൻ എനിക്ക് താല്പര്യമില്ല.. കയ്യിലുള്ള ക്ലാസിലെ മദ്യം ഒറ്റയടിക്ക് വലിച്ചു കുടിച്ച ശേഷം വിരലുകൾക്ക് ഇടയിലിരുന്ന സിഗരറ്റ് ഒന്നുകൂടി ആഞ്ഞു വലിച്ച് അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് വായിൽ ഉള്ള പുക ഊതി അവളുടെ മാറിടത്തിലേക്ക് ആ തീ അവൻ കുത്തിക്കയറ്റി.. മാറിനു മുകളിൽ മറ്റ് തീകൊണ്ട്ണ്ടായ പാടുകൾ വേറെയുണ്ട്..

രുദ്ര നിനക്ക് മതിയായെങ്കിൽ പറ ബാക്കിയുള്ള കാര്യങ്ങൾ എനിക്ക് ശരിയാക്കണം.. ഇനി ഇതിന് മയക്കം തെളിയുന്നതിനു മുൻപ് ഇതിൻറെ ബാക്കി കാര്യം കൂടി ശരിയാക്കി ഇല്ലെങ്കിൽ ഞാൻ കുടുങ്ങും മോനെ.. ശില്പ ഭംഗിയുള്ള ഉടലിന്റെ ഉയർച്ചയും താഴ്ചയിലേക്കും നോക്കി അവളിൽ ഒന്നുകൂടി ഊർന്ന് ഇറങ്ങാൻ താല്പര്യത്തോടെ ഇരിക്കുകയായിരുന്നു അവൻ.. എടാ ഒന്ന് സമാധാനത്തിൽ വേണം കേട്ടോ കാരണം ജീവനോടെ വേണ്ടതാണ് ഇനിയും.. തളർന്നു കിടന്നിരുന്ന അവളെ രുദ്രൻ കൂടുതൽ ആർത്തിയോടുകൂടി നോക്കി.. രക്തത്തിൽ കുതിർന്ന ബെഡ്ഷീറ്റ് മാറ്റാൻ അവൻ ആംഗ്യത്തിൽ പറഞ്ഞു..

അയാൾ പിന്നീട് അവളെ നിസ്സാരമായി കൈകളിൽ കോരിയെടുത്തു ഉമ്മ വച്ചു.. താൻ വിരിച്ചുവെച്ച കിടക്ക വിരിയിലേക്ക് കൂട്ടുകാരൻ അവളെ കിടക്കുന്നതും വേട്ട മൃഗത്തിന്റെ ആർത്തിയോടുകൂടി അവളിലേക്ക് ആഴ്ന്ന് ഇറങ്ങുന്നതും അതികഠിനമായ വേദനയോടെ ഉണരാൻ ആകാത്ത വിധം മൂളുന്നതും മുരളുന്നതും ഉള്ള കാഴ്ചകൾ ആസ്വദിച്ച് രവി അവിടെ അടുത്തുള്ള ജനാലയ്ക്ക് അരികിൽ നിൽപ്പ് ഉറപ്പിച്ചു.. പുലരാൻ ഇനിയും അധികം സമയമില്ല എന്ന് ഉറപ്പിച്ച് പക്ഷികളുടെ ശബ്ദം കേട്ട് തുടങ്ങി.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *