ക്ലാസ്സ് കഴിഞ്ഞ് വഴിയിലൂടെ ഒറ്റയ്ക്ക് നടന്നു പോകുന്ന പെൺകുട്ടിയെ അക്രമിയിൽ നിന്ന് രക്ഷിക്കാൻ എത്തിയ ആളെ കണ്ട് ഞെട്ടിപ്പോയ പെൺകുട്ടി…

എൻറെ നാട് ഒരു തനി ഗ്രാമമാണ്.. കുന്നുകളും കാവുകളും കാടുകളും കുളങ്ങളും പള്ളികളും ഒക്കെയുള്ള ഒരു തനി ഗ്രാമം.. എനിക്ക് തോന്നുന്നത് പല ഇടങ്ങളിലും ഇതുപോലെ തന്നെയാണ് എന്നുള്ളതാണ്.. സ്നേഹം തന്നെ എല്ലായിടത്തും.. ഈ സംഭവം നടക്കുന്നത് ഞാൻ പ്ലസ്ടുവിന് പഠിക്കുന്ന സമയത്താണ്.. പ്രാക്ടിക്കൽ ഉള്ളതുകൊണ്ട് സ്കൂളിൽനിന്ന് ഇറങ്ങുമ്പോൾ അഞ്ചുമണി കഴിഞ്ഞിരുന്നു.. ബസ്സ് കിട്ടി സ്റ്റോപ്പിൽ എത്തുമ്പോഴേക്കും മണി അഞ്ചര ആയി.. ബസ്റ്റോപ്പിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി ഒരു അരമണിക്കൂറോളം റെയിൽപ്പാളത്തിൽ കൂടെ നടന്നു വേണം വീട്ടിലെത്താൻ.. ആ സമയങ്ങളിൽ ആളുകൾ അല്പം കുറവായിരിക്കും..

റോഡ് വഴി ആണെങ്കിൽ കുറച്ചു ദൂരം കൂടി കൂടുതൽ നടക്കേണ്ടി വരും എന്നുള്ളതുകൊണ്ടാണ് പലരും റെയിൽപാലത്തിൽ കൂടെയാണ് നടന്നു പോകുന്നത്.. അങ്ങനെ കൈയിൽ റെക്കോർഡ് ബുക്കുകളും തോളിൽ ബാഗുമായി ഞാൻ നടക്കുകയാണ്.. പെട്ടെന്നാണ് പരിചയം ഇല്ലാത്ത ഒരു യുവാവ് പുറകിൽ നടക്കുന്നത് ശ്രദ്ധിച്ചത്.. സത്യത്തിൽ ഭയം തോന്നി.. ഞാൻ വേഗത അല്പം കുറച്ചു.. അയാൾ എന്നെ കടന്നു പോകട്ടെ എന്ന് മനസ്സിൽ വിചാരിച്ചു.. പക്ഷേ അയാളും നടത്തത്തിന്റെ വേഗത കുറച്ച് തന്റെ തൊട്ടുപിന്നാലെ ഉണ്ട് എന്ന് അയാളുടെ കാലടികളുടെ ശബ്ദം കേട്ട് എനിക്ക് മനസ്സിലായി..

ധൈര്യം സംഭരിച്ചു കൊണ്ട് ഞാൻ തിരിഞ്ഞു നടന്നു.. അയാൾക്ക് പിന്നിൽ അടുത്തായി ഒരാളെപ്പോലും കാണുന്നില്ല.. അയാൾ ചില അപശബ്ദങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കാൻ തുടങ്ങി.. എൻറെ കൈവെള്ളവരെ വിയർത്തു തുടങ്ങി.. പിന്നീട് ഒന്നും ചിന്തിക്കാതെ നടത്തത്തിന്റെ വേഗത കൂട്ടി.. മുന്നിൽ നീളുന്ന റെയിൽപാളങ്ങൾ.. ഇരുവശത്തുള്ള കുന്നുകളെ ഇടിച്ചു കളഞ്ഞിട്ടാണ് റെയിൽപാളങ്ങൾ അതിലൂടെ നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്.. കുന്നുകളെ യോജിപ്പിച്ചുകൊണ്ട് പാലങ്ങൾ നിർമ്മിക്കുന്നുണ്ട്.. അതിനിടയിൽ ഇരുട്ടാണ് സന്ധ്യ ആവാൻ തുടങ്ങി.. അയാൾ പിന്നീട് പുറകിൽ നിന്ന് ഓരോന്ന് പറയാൻ തുടങ്ങി.. ഞങ്ങൾ ഏകദേശം കുന്നുകൾക്ക് ഇടയിൽ എത്താറായി.. അതുകഴിഞ്ഞാൽ ഒരു ക്ഷേത്രമുണ്ട്.. അവിടെ മുതൽ ആളുകൾ ഉണ്ടാവും..

എങ്ങനെയെങ്കിലും അവിടെ എത്തണം എന്നുള്ള ചിന്തയിലാണ് നടന്നത് പക്ഷേ അയാൾ എൻറെ ബാഗിൽ പിടിച്ചു.. എൻറെ കൈയിലുള്ള റെക്കോർഡുകൾ താഴെ വീണു.. എൻറെ ശബ്ദം പെട്ടെന്ന് അടഞ്ഞ പോലെ.. പെട്ടെന്നാണ് അത് സംഭവിച്ചത് എൻറെ പുറകിൽ നിന്ന് ഒരാൾ ഓടിവന്ന അയാൾക്കിട്ട് നല്ലതുപോലെ കൊടുത്തു.. നോക്കുമ്പോൾ ഞങ്ങടെ നാട്ടിലെ അലമ്പുകൾ കാണിക്കുന്ന ചെക്കന്മാരുടെ ലീഡറാണ് അവൻ.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *