പൊന്നുപോലെ സ്നേഹിച്ച മകളെ പീഡിപ്പിച്ചു കൊന്ന മുതലാളിയോട് ഈ അമ്മ ചെയ്തത് കണ്ടോ…

പെണ്ണിൻ്റെ മാംസത്തിന് ഇത്രയും രുചി ഉണ്ടോ മുതലാളി ദേവി കൊഞ്ചലോട് കൂടി ചോദിച്ചതുകൊണ്ട് ദിവാകരന്റെ കയ്യിലുള്ള ക്ലാസിലേക്ക് മദ്യം പകർന്നു.. എന്താടി ഇപ്പോൾ അങ്ങനെയൊരു ചോദ്യം.. ദേവിയുടെ തോളിൽ പതിയെ അമർത്തി കണ്ണ് ഇറക്കിക്കൊണ്ട് ഒരു ഇറച്ചിക്കഷണം എടുത്ത് ചവച്ചു.. ഇറച്ചി തിന്നുന്ന ചുണ്ടുകളാൽ കൊതിയോടെ അയാൾ അവളെ തന്നെ നോക്കി നിന്നു.. അഞ്ചര അടിയേക്കാൾ ഉയരത്തിൽ ഇരുനിറത്തിൽ കരിൻക്കല്ലിൽ കൊത്തിയെടുത്തത് പോലെ ഒരു പെണ്ണ്.. കല്ലുകൾ ഉടച്ചിട്ടും മാംസങ്ങൾ ഉടയാത്ത അവളുടെ ചുണ്ടിനും മാത്രം വല്ലാത്ത ഒരു ചുവപ്പ്..

വിടർന്ന് നിൽക്കുന്ന ദേവിയുടെ ചുണ്ടിലേക്ക് അയാൾ ആർത്തിയോടെ നോക്കുന്നതുകൊണ്ട് അവൾ ലജ്ജയോട് കൂടി മുഖം തിരിച്ചു.. ഇപ്പോൾ കണ്ടാൽ നിങ്ങളെ ഒരു രാക്ഷസനെ പോലെയുണ്ട്.. പെണ്ണുങ്ങളുടെ മാംസങ്ങൾ കൊത്തിവലിച്ച് പല്ലുകളിൽ രക്തക്കറിയുമായി നിൽക്കുന്ന രാക്ഷസൻ.. അതെല്ലാം പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അവൾ കുലുങ്ങി ചിരിച്ചപ്പോൾ ബ്ലൗസിനുള്ളിലെ അവളുടെ മാറിടം തിരമാലകൾ പോലെ ഇളകി മറിഞ്ഞു.. പെണ്ണ് എന്നും എനിക്കൊരു ഹരം തന്നെയാണ് ദേവി.. പക്ഷേ ഇതുവരെ നിന്നെപ്പോലെ ഒരു ആനച്ചന്തം ഉള്ള ഒരു പെണ്ണിനെ ഇതുവരെ കണ്ടിട്ടില്ല..

അതും പറഞ്ഞുകൊണ്ട് ഒരു ഇറച്ചിക്കഷണം എടുത്ത് അവളുടെ വായിലേക്ക് അയാൾ വെച്ചു കൊടുത്തു.. റോഡ് പണി കഴിഞ്ഞാൽ മുതലാളി ഇവിടെനിന്ന് പോകുമോ.. പതിയെ അയാളുടെ കൈകളിൽ മെല്ലെ തടവിക്കൊണ്ട് അവൾ അത് ചോദിക്കുമ്പോൾ ആ മിഴികൾ നനഞ്ഞിരുന്നു.. ഇവിടുത്തെ പണി ഒരാഴ്ച മാത്രമേ ഉണ്ടാവുകയുള്ളൂ അത് കഴിഞ്ഞ് മറ്റൊരു റോഡിൻറെ കോൺട്രാക്ട് ആണ്.. ദേവിയുടെ മുഖം പതിയെ വാടിയത് കൊണ്ട് അവളുടെ താടിയിൽ പിടിച്ച പതിയെ ഉയർത്തിക്കൊണ്ട് അയാൾ പറഞ്ഞു നീ പേടിക്കേണ്ട ഞാൻ പോയാലും ഇടയ്ക്കിടെ വരാം.. നീയെന്ന പച്ചക്കരുമ്പ് ഇവിടെ ഉള്ളപ്പോൾ എനിക്ക് എങ്ങനെ വരാതിരിക്കാൻ കഴിയും..

മദ്യത്തിൻറെ ഗ്ലാസ് വായിലേക്ക് കമഴ്ത്തി മുഖം തുടച്ചുകൊണ്ട് അയാൾ വല്ലാത്ത ഒരു ഭാവത്തോടുകൂടി അവളെ നോക്കി.. മാംസത്തിലേക്ക് കുത്തി തറച്ചുകയറുന്ന നോട്ടം.. രണ്ടുമാസം ഇവിടെ ഉണ്ടായിട്ട് ഭക്ഷണം കഴിച്ചിട്ടും ഇപ്പോൾ പോകാൻ നിൽക്കുമ്പോഴാണ് പെണ്ണിൻറെ പൂതി പുറത്തേക്ക് വരുന്നത്.. അതിപ്പോൾ മുതലാളി മുൻകൈ എടുക്കാതെ പെണ്ണായ ഞാനാണോ മുൻകൈ എടുക്കേണ്ടത്.. അയാളെ നോക്കിക്കൊണ്ട് വീണ്ടും ഒഴിഞ്ഞ ക്ലാസിലേക്ക് മദ്യം നിറച്ചു അവൾ.. മാത്രമല്ല മുതലാളി വരുന്ന സമയത്ത് ദേവേട്ടനും ഒപ്പം ഉണ്ടാവും.. പിന്നെ ഞാനെങ്ങനെയാണ് അതും പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അവൾ ഭയത്തോടു കൂടി പുറത്തേക്ക് നോക്കി.. കൂടുതൽ വിശദമായ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *