തൻറെ അമ്മയുടെ പ്രായമുള്ള സ്ത്രീയോട് ഈ മകൻ ചെയ്തതു കണ്ടോ…

നിൻറെ അമ്മയുടെ പ്രായം ഉണ്ടല്ലോ മോനേ എനിക്ക്.. എന്നിട്ടും എന്താ അഭി, നീ എനിക്ക് ഇങ്ങനെയുള്ള മെസ്സേജുകൾ അയക്കുന്നത്.. മറുപടി മെസ്സേജസ് സെൻറ് ചെയ്യുമ്പോൾ അനുശ്രീയുടെ ഉള്ള ഒന്ന് പിടച്ചു.. കൈകൾ വിറച്ചു.. കുറച്ചു ദിവസങ്ങൾക്കു മുൻപാണ് അഭിയുടെ റിക്വസ്റ്റ് വന്നത്..അറിയാവുന്ന കുട്ടി ആയതുകൊണ്ടാണ് തിരിച്ച് ഫോളോ ചെയ്യാൻ തുടങ്ങിയത്.. ആദ്യമൊക്കെ ഒരു ഗുഡ്മോണിങ് ആയിരുന്നു.. അതുകൂടാതെ ചിലപ്പോൾ ഹായ് ഒക്കെ അയക്കാറുണ്ടായിരുന്നു.. ഡെയിലി അവൻറെ ഗുഡ്മോണിങ് കാണാറുണ്ടായിരുന്നു എങ്കിലും തിരിച്ച് ഞാൻ ഒന്നും അയക്കാറുണ്ടായിരുന്നു.. ഒരു ദിവസം മൊബൈലിൽ മൊബൈലും നോക്കി ഉമ്മറത്ത് ഇരിക്കുമ്പോഴാണ് അവൻറെ മെസ്സേജ് വന്നത്.. ഹായ് അന്ന് അത് കണ്ട് ഞാൻ ആദ്യമായി അവൻറെ മെസ്സേജ് തുറന്നു.. അത് കണ്ടതുകൊണ്ട് ആവണം അവൻ വീണ്ടും എനിക്ക് മെസ്സേജ് അയക്കാൻ തുടങ്ങി.. ബ്രേക്ക് ഫാസ്റ്റ് കഴിച്ചോ..

ചേട്ടൻ ജോലിക്ക് പോയോ അങ്ങനെ അങ്ങനെ ആയിരുന്നു മെസ്സേജുകൾ.. അങ്ങനെ അത് പരിചയമായപ്പോൾ ഹായ് അയക്കുമ്പോൾ കുറച്ചുനേരം ചാറ്റ് ചെയ്തു.. ചെറിയ കുട്ടിയായതുകൊണ്ട് അത്തരത്തിലായിരുന്നു അവനോട് ചാറ്റ് ചെയ്തത്.. എന്നാൽ അന്ന് രാത്രി പതിവില്ലാതെ അവൻറെ മെസ്സേജ് എത്തി.. രാവിലെ ചാറ്റ് ചെയ്തതുകൊണ്ട് ആവാം ഞാനും മറുപടി കൊടുത്തു.. ചേട്ടൻ എവിടെ അവൻ ചോദിച്ചു അപ്പോൾ ഞാൻ മറുപടി പറഞ്ഞു. ആൾ ഇന്ന് വരില്ല ഒരു ബിസിനസ് ടൂർ ആണ്.. ആണോ അയ്യോ ചേച്ചി അപ്പോൾ തനിച്ചാണോ.. അല്ല കൂടെ അമ്മയുണ്ട്.. ചേച്ചിയുടെ രൂപം കണ്ടാൽ ഇത്രയും വലിയ ഒരു മകൻ ഉണ്ട് എന്ന് ഒരിക്കലും പറയില്ല.. ആണോ എന്തായാലും നന്ദി.. ഞാൻ അത് കേട്ടപ്പോൾ ചിരിക്കുന്ന ഒരു സ്മൈലി ഇട്ട്.. ചേച്ചിക്ക് ചുരിദാറാണ് കേട്ടോ ചേരുന്നത്.. ചേച്ചിയുടെ ശരീരം പൊതുവെ നല്ല ഷേപ്പ് ഉള്ളതല്ലേ.. ആ മെസ്സേജ് കണ്ടതും പെട്ടെന്ന് എന്റെ ഉള്ളൂ ഒന്ന് വിറച്ചു..

അതെ അഭി അമ്മ വിളിക്കുന്നു എന്തായാലും ഗുഡ് നൈറ്റ്.. അവന്റെ മറുപടിക്ക് കാത്തുനിൽക്കാതെ അനുശ്രീ നെറ്റ് ഓഫ് ചെയ്ത് കിടന്നു.. എന്താണ് ആ കുട്ടി അങ്ങനെ പറഞ്ഞത്.. അവളുടെ ഉള്ളിൽ ഒരു ഭയം നിറഞ്ഞു.. പിന്നെ അതൊരു തുടക്കമായിരുന്നു നെറ്റ് ഓൺ ചെയ്താൽ അവൻറെ മെസ്സേജ് ഉണ്ടായിരുന്നു.. ചേച്ചി വളരെ ഹോട്ട് ആണ് അല്ലെങ്കിൽ സെക്സി ആണ് എന്നൊക്കെ.. ചേച്ചി ഇന്നലെ അമ്പലത്തിൽ വരുമ്പോൾ ഉടുത്ത സാരിയിൽ ചേച്ചിയെ കാണാൻ വളരെ ഭംഗിയുണ്ടായിരുന്നു എന്നൊക്കെ.. കഴിഞ്ഞദിവസം ഞാൻ ചേച്ചിയുടെ പുറകെ ഉണ്ടായിരുന്നു ചേച്ചി സ്കൂട്ടർ ഓടിച്ചു പോകുമ്പോൾ.. ഇത്രയും ടൈറ്റ് ഉള്ള ചുരിദാർ ഇടണ്ട കേട്ടോ കണ്ടിട്ട് എനിക്ക് തന്നെ കൊതിയായി.. പിന്നെയാണോ മറ്റുള്ളവരുടെ കാര്യങ്ങൾ.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *