അച്ഛനും അമ്മയും വീട്ടിൽ ഇല്ലാത്ത സമയത്ത് തന്റെ കാമുകനെ വിളിച്ചു വരുത്തിയ മകൾ.. എന്നാൽ പിന്നീട് സംഭവിച്ചത്…

ഹലോ രഞ്ജു നീ ഉറങ്ങിയോ.. നീ എത്തിയോ ഞാൻ ടിവി കാണുകയായിരുന്നു രാഹുൽ ഉറങ്ങിയിട്ടില്ല.. എത്ര നേരമായി കാത്തിരിക്കുന്നു എന്താണ് ഇത്രയും വൈകിയത്.. എല്ലാവരും ഉറങ്ങിയിട്ട് വേണ്ടേ വരാൻ.. നോക്ക് ഞാൻ വരട്ടെ അങ്ങോട്ട്.. നിനക്ക് കുഴപ്പമൊന്നുമില്ലല്ലോ രഞ്ജു.. നിനക്ക് പേടിയുണ്ടോ രാഹുൽ ഇവിടെ മുത്തശ്ശിയും അനിയനും മാത്രമേ ഉള്ളൂ.. അവരെല്ലാം ഉറങ്ങി.. അമ്മയും അച്ഛനും ഇവിടെ ഇല്ല എന്ന് ഞാൻ പറഞ്ഞത് അല്ലേ.. അവർ ഒരു കല്യാണത്തിന് പോയതാണ്.. ഞാൻ ഒരു രണ്ടു മിനിറ്റ് കൊണ്ട് അവിടെ എത്തും.. ഞാൻ മിസ്കോൾ അടിക്കുമ്പോൾ നീ വാതിൽ തുറക്കണം കേട്ടോ.. രഞ്ജു എന്ന രഞ്ജിനിക്ക് വയസ്സ് 18.. അവൾ ഡിഗ്രിക്ക് പഠിക്കുകയാണ്.. രാഹുൽ അവളുടെ ക്ലാസ്സിൽ പഠിക്കുന്ന കുട്ടിയാണ് അതിലുപരി അവർ ഇപ്പോൾ കാമുകി കാമുകന്മാരാണ്..

ക്ലാസ് കഴിഞ്ഞ് ഒരുപാട് നേരം മുടി ഒരുമയും തൊട്ട് തലോടിയും സംസാരിക്കാറുണ്ട്.. സൗഹൃദത്തിന് ഇടയ്ക്ക് പ്രണയം ഇടയ്ക്ക് അതിരുവിടുന്നതായി തോന്നിയാലും അത് അവർ കാര്യമാക്കാറില്ല.. അന്നും വൈകുന്നേരം ക്ലാസുകൾ എല്ലാം കഴിഞ്ഞ് ഒഴിഞ്ഞ ക്ലാസ് റൂമിൽ വെച്ച് പ്രണയം അവർ പങ്കുവെച്ചു.. അവൻ പറഞ്ഞ തമാശയിൽ പുഞ്ചിരി വിടർന്ന അവളുടെ ചുണ്ടിൽ അവനൊന്ന് മെല്ലെ വിരൽ അമർത്തി.. പിന്നീട് മെല്ലെ ഇരു ചുണ്ടുകളും പരസ്പരം കോർത്തിണക്കി.. അവളുടെ കണ്ണുകൾ അവനെത്തന്നെ തീക്ഷണമായി നോക്കി.. ആ കണ്ണുകൾ എന്തൊക്കെയോ അവനോടു മന്ത്രിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു.. ആ തിരിച്ചുപോക്കാണ് ഇന്ന് രാഹുലിനെ അവളുടെ വീട്ടിലേക്ക് എത്തിച്ചത് അതും ഈ രാത്രിയിൽ.. വീട്ടിലെത്തിയപ്പോൾ അച്ഛനും അമ്മയും ഇന്ന് രാത്രി ഇവിടെ ഉണ്ടാകില്ല എന്ന് അനിയത്തി രാഗി പറഞ്ഞപ്പോൾ സത്യത്തിൽ മനസ്സിൽ ലഡ്ഡു പൊട്ടി..

അപ്പോൾ തന്നെ വിളിച്ചുപറഞ്ഞു രാത്രിയിൽ ആള് എത്തി.. മിസ്കോൾ അടിച്ചപ്പോൾ അവൾ മെല്ലെ വാതിൽ തുറന്നു.. മഴ ഇല്ലെങ്കിലും റെയിൻ കോട്ടും തൊപ്പിയും ഇട്ടുകൊണ്ടാണ് അവൻ വന്നിരിക്കുന്നത്.. പുറത്ത് തണുത്ത കാറ്റ് അടിക്കുന്നു.. അഴിച്ചിട്ട മുടി കാറ്റിൽ അലക്ഷ്യമായി പാറിക്കളിക്കുന്നു.. പെട്ടെന്നുള്ള അങ്കലാപ്പിൽ അവൾ അവൻറെ കൈകൾ പിടിച്ചുകൊണ്ട് മുറിയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി.. ഒരു ചുവന്ന റോസാപ്പൂവിനെ പോലെ ചുവന്ന സാരിയിൽ അവൾ വളരെ മനോഹരിയായിരുന്നു.. നേർത്ത സാരിയിലൂടെ അവളുടെ മാറിടങ്ങൾ കണ്ടപ്പോൾ എന്തിനോ വേണ്ടി തിളക്കുന്നതുപോലെ തോന്നി.. അരക്കെട്ടിൽ ചുറ്റി ഇണക്കിയ സാരി.. അവൻ മെല്ലെ അവൻറെ കണ്ണുകളാൽ അവളെ ബലാൽസംഗം ചെയ്തു.. കൂടുതൽ വിശദമായ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *