12 വയസ്സുകാരിയായ മകളെ വിഷം കൊടുത്തു കൊലപ്പെടുത്തിയ അമ്മ.. അതിനു പിന്നിലെ സത്യം കേട്ട് എല്ലാവരും ഞെട്ടി..

കുഞ്ഞിൻറെ അസുഖം മൂലം ഉറങ്ങാൻ കഴിയുന്നില്ല.. യുവതി 12 വയസ്സുള്ള കുഞ്ഞിനെ വിഷം കൊടുത്ത കൊലപ്പെടുത്തി.. അന്നത്തെ പത്രത്തിൻറെ മുൻപേജിലെ വാർത്ത തലക്കെട്ട് അതായിരുന്നു.. ഫെയ്സ്ബുക്ക് നോക്കുമ്പോഴും മിക്ക പ്രമുഖരായ ആളുകളുടെയും ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ് ഇതുതന്നെയായിരുന്നു.. ഒരു അമ്മയ്ക്ക് ഇത്രയും ക്രൂരയാവാൻ കഴിയുമോ എന്നുള്ളതായിരുന്നു അവിടുത്തെ പ്രധാന ചോദ്യം.. അതിനിടയിൽ അതിലെ കമന്റുകൾ മുഴുവൻ ആ സ്ത്രീയോടുള്ള പ്രതിഷേധവും ദേഷ്യവും ആയിരുന്നു.. മക്കൾക്ക് വേണ്ടി തന്റെ സ്വന്തം ജീവൻ പോലും കൊടുക്കാൻ തയ്യാറാക്കുന്ന അമ്മമാരുടെ വില കളയാൻ ഇതുപോലുള്ള സ്ത്രീകൾ കുറച്ചുപേർ കാണുമല്ലോ.. ലയെ പെണ്ണിനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തല്ലോ.. റിമാൻഡ് ചെയ്ത് നേരെ സബ് ജയിലിലേക്ക് ആയിരിക്കും കൊണ്ടുവരുന്നത് അല്ലേ.. അമ്മയാണ്.. അതെ.. ഈ ഭാഗത്ത് കേസുകളെല്ലാം എൻറെ ഡിവിഷനിൽ ആണല്ലോ അമ്മേ ഞാൻ മറുപടി പറഞ്ഞു..

കലികാലം എന്നല്ലാതെ ഞാൻ എന്താ പറയുക.. ഈ പെണ്ണുങ്ങൾക്കൊക്കെ നൊന്തു പ്രസവിച്ച കുഞ്ഞുങ്ങളെ കൊല്ലാൻ എങ്ങനെ സാധിക്കുന്നു ഇവർക്കൊന്നും വേണ്ടെങ്കിൽ പിന്നെ വല്ല അനാഥാലയത്തിനും കൊണ്ട് ആക്കിക്കൂടെ.. അമ്മ കൂടുതൽ അമർഷത്തോടുകൂടി അത് പറഞ്ഞു.. അമ്മയുടെ ജയിലിൽ കൊണ്ടുവന്നാൽ നല്ല ഇടി കൊടുക്കണം അമ്മേ.. 10 വയസ്സുകാരനായ എൻറെ മകനാണ് അത് പറഞ്ഞത്.. അവനു പോലും അത് സഹിക്കാൻ കഴിയുന്നില്ല.. ഞാൻ ഒന്നും മിണ്ടാതെ അകത്തേക്ക് നടന്നു.. ചെറിയ ശാരീരിക അസ്വാസ്ഥ്യം മൂലം ഞാൻ ഒരാഴ്ച ലീവിലാണ്.. 16 വർഷമായി സർവീസിൽ കയറിയിട്ട്.. എറണാകുളത്ത് വർക്ക് ചെയ്യാൻ തുടങ്ങിയിട്ട് രണ്ടുവർഷം.. ഇതിനകം അനേകം കുറ്റവാളികളെ കണ്ടിട്ടുള്ള എനിക്ക്..

ഇതിൽ വലിയ പുതുമയൊന്നും തോന്നിയില്ല.. പക്ഷേ എന്തോ കാഴ്ചയിൽ നിഷ്കളങ്കമായ ആ മുഖം മനസ്സിനെ വല്ലാതെ കൊളുത്തി വലിക്കുന്നുണ്ട്.. അവളെപ്പോലുള്ള ഒരു പെണ്ണിനെ എങ്ങനെയായിരിക്കും ഇത് ചെയ്യാൻ കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ടാവുക.. സ്വന്തം അമ്മ നൽകുന്ന ഭക്ഷണത്തിൽ വിഷം ഉണ്ടാകും എന്ന് ഒരു മക്കളും പ്രതീക്ഷിക്കില്ലല്ലോ.. വീണ്ടും മനസ്സ് കലങ്ങി.. എന്തായാലും ലീവ് ഒക്കെ തീർന്നാൽ ഡ്യൂട്ടിക്ക് കയറുമ്പോൾ അവൾ റിമാൻഡിൽ ആയിരുന്നു.. കുഞ്ഞിൻറെ സംസ്കാര സമയത്ത് ഒരു തുള്ളി കണ്ണീർ പോലും ഒഴുക്കാതെ ഇരുന്ന് ക്രൂര എന്ന അവളെ കുറിച്ച് പിന്നീട് ഒരുപാട് വാർത്തകൾ കേട്ടു.. ഞാൻ ചെന്ന് കയറിയതും അവിടെയുള്ള സ്റ്റാഫുകൾക്കെല്ലാം പറയാനുണ്ടായിരുന്നത് അവളെ കുറിച്ചായിരുന്നു.. കോടതിയിൽ അവൾ മൗനമായിരുന്നു അത്രേ.. ഇവിടെ എത്തിയതും സ്റ്റാഫുകൾ എല്ലാവരും പറ്റാവുന്ന രീതിയിലൊക്കെ കൈകാര്യം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *