സ്വന്തം മകളെ സംരക്ഷിക്കാനായി ഭാര്യയെ വെട്ടിക്കൊന്ന ഭർത്താവ്.. അതിനു പിന്നിലെ സത്യം അറിഞ്ഞാൽ നിങ്ങൾ ഞെട്ടും…

ഇപ്പോൾ കിട്ടിയ വാർത്ത.. മകളെ പീഡിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നത് തടയാൻ ചെന്ന ഭാര്യയെ ഭർത്താവ് വെട്ടിക്കുന്നു.. വെട്ടേറ്റ് മകൾ ഗുരുതരാവസ്ഥയിൽ.. മായ നീ ഇത് കേട്ടോ എന്ന് രവി ഉറക്കെ വിളിച്ചു പറഞ്ഞു.. മായ അടുക്കളയിൽ നിന്ന് ഹാളിലേക്ക് വന്നു.. ടിവിയിൽ ലൈവ് ന്യൂസ് ഓടിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു.. കൂട്ടുകാരൻ എന്ന ആളെ കുറ്റക്കാരനാണ് എന്ന് തെളിഞ്ഞ അയാളുടെ കയ്യിൽ വിലങ്ങുമായി പോലീസ് തെളിവെടുപ്പ് നടത്തുന്നു.. രാത്രിയാണ് സംഭവം.. മായയുടെ ഫോൺ നിർത്താതെ ബെല്ലടിച്ചു.. മായേ നീ അറിഞ്ഞില്ലേ.. ഞാൻ കണ്ടുകൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു.. നീ ഇന്ന് കോടതിയിലേക്ക് വരുന്നുണ്ടോ.. അതെ ഞാൻ വരുന്നുണ്ട് എങ്കിൽ നമുക്ക് അവിടെ വച്ച് നേരിട്ട് കാണാം.. ഒക്കെ… മായ കോടതിയിലേക്ക് പോകാനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പുകൾ തുടങ്ങി.. പിന്നീട് അങ്ങോട്ട് മൂന്നാലു ദിവസം ന്യൂസിലും പേപ്പറിലും എല്ലാം നിറഞ്ഞുനിന്നിരുന്ന വാർത്ത ആയിരുന്നു.. പിന്നീട് വാർത്തയുടെ കുറഞ്ഞുവന്ന്.. പിന്നീട് ചില കേസുകളുമായി ബന്ധപ്പെട്ടാണ് അവൾ ജയിലിൽ എത്തിയത്..

സൂപ്രണ്ടിനെ കണ്ടു മടങ്ങുന്നതിനിടയിൽ വളരെ അവിചാരിതമായാണ് അവളിൽ നിന്ന് അങ്ങനെ ഒരു ചോദ്യം ഉണ്ടായത്.. സത്യത്തിൽ അവൾ ഒരിക്കലും ചോദിക്കണമെന്ന് കരുതിയിരുന്നതല്ല.. ഭാര്യയെ വെട്ടിക്കൊന്ന പ്രതി ഇവിടെയല്ലേ മാഡം.. അതേല്ലോ.. അതൊരു വല്ലാത്ത കേസാണ്.. അല്ല അയാൾ കുറ്റം സമ്മതിച്ചത് ആണല്ലോ.. എനിക്ക് ഒന്ന് കാണാൻ പറ്റുമോ.. അതിനെന്താ ജയിലിൽ ലൂടെ സൂപ്രണ്ടിനൊപ്പം അവളും അയാളുടെ അടുത്തേക്ക് നടന്നു.. സത്യത്തിൽ എന്തിനാണ് താൻ അയാളെ കാണണം എന്ന് പറഞ്ഞത് എന്നതിന് ഉത്തരം അവൾക്കും അറിയില്ലായിരുന്നു.. അവർ ചെല്ലുമ്പോൾ അയാൾ ജയിലിൽ ചുരുണ്ടു കൂടി കിടക്കുകയായിരുന്നു.. സൂപ്രണ്ട് വിളിച്ചപ്പോൾ അയാൾ പതിയെ തല ഉയർത്തി.. മായ പതിയെ അയാളുടെ അടുത്തേക്ക് ചെന്നു..

എന്തെങ്കിലും പറയാനുണ്ടോ.. അയാൾ അവളെ സൂക്ഷിച്ചുനോക്കി എന്നിട്ട് പതിയെ കണ്ണുകൾ അടച്ചുകൊണ്ട് തലതാഴ്ത്തി നിന്നു്.. കൊന്നു വെട്ടിക്കൊന്നു.. ഞാൻ തന്നെയാണ് കൊന്നത്.. അയാൾ അതു പറഞ്ഞ ഉരു വിട്ടുകൊണ്ടേയിരുന്നു.. പിന്നീട് മായ ചോദിച്ച ചോദ്യങ്ങൾക്കൊന്നും അയാൾ ഉത്തരം പറഞ്ഞില്ല.. അയാൾ വന്നത് മുതൽ ഇങ്ങനെ തന്നെയാണ്.. ഇതു മാത്രമേ അയാൾ പറയുന്നുള്ളൂ.. എന്താണെന്ന് അറിയാതെ അവളുടെ മനസ്സിൽ ഒരു സങ്കടം മിന്നി കൊണ്ടിരുന്നു.. ഇതുവരെ ഒരാളോടും തോന്നാത്ത ഒരു ദയ എന്താണെന്ന് അറിയില്ല.. അവൾ ആ കാര്യം രവിയോട് പറഞ്ഞു.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *