സ്വന്തം കല്യാണത്തിന് ആങ്ങളയോട് ഓഹരി ചോദിച്ച പെങ്ങൾ.. എന്നാൽ അതിൻറെ കാരണം കേട്ടാൽ നിങ്ങൾ ഞെട്ടും..

ഈ അമ്മച്ചിക്ക് ഇത് എന്തിൻറെ കേടാണ്.. അവളെ പിരി കേറ്റുന്നത് ആണല്ലോ നിങ്ങളുടെ പ്രധാന പണി.. ഞാൻ കണ്ണുപൊട്ടൻ ഒന്നുമല്ല ഞാനെല്ലാം കാണുന്നുണ്ട് അതുപോലെ അറിയുന്നുമുണ്ട്.. ഞാനെന്തു ചെയ്തിട്ടാണ് ശ്രീനി നീ ഇങ്ങനെ വിളിച്ചു പോകുന്നത്.. ഇല്ല വചനം നീ പറയരുത്.. നാലുകൊല്ലം മുമ്പ് ഞങ്ങളെയെല്ലാം നിന്നെ ഏൽപ്പിച്ച് പള്ളിപ്പറമ്പിലെ കുടുംബ കല്ലറയിൽ പോയി ആറടി നീളത്തിൽ കാലും നീട്ടിക്കിടക്കുന്ന നിൻറെ അപ്പൻ തോമസിന്റെ സ്വഭാവമാണ് നിനക്കും നിൻറെ പെങ്ങൾക്കും.. അടുക്കളയിൽ അമ്മച്ചിയും ചേട്ടായിയും തമ്മിൽ നടത്തുന്ന യുദ്ധം എന്നെ ചുള്ളിയാണ് എന്ന് അറിയാതെ ഒന്നുമല്ല.. പഠിക്കാൻ ഇരിക്കുന്ന ഞാൻ അങ്ങോട്ട് കാതോർത്ത് ഇരിക്കുന്നത്..

ചേച്ചിയെ കല്യാണം കഴിച്ചു കൊടുത്ത പോലെ കുറച്ചു പൊന്നു തന്നെ എന്നെ പറഞ്ഞയക്കാം എന്ന് ധാരണ ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് നടക്കില്ല എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ അതിൻറെ ദേഷ്യത്തിലാണ്.. ഗ്രേസി ചേച്ചിയെ കല്യാണം കഴിച്ചു കൊടുത്തിട്ട് ഇപ്പോൾ അഞ്ചു വർഷമായി.. അപ്പൻ ഉള്ളപ്പോൾ ആയിരുന്നു അവളുടെ കല്യാണം.. എന്നെ വേഗം കെട്ടിച്ചുവിട്ടാൽ ഏട്ടൻ സ്നേഹിക്കുന്ന പെണ്ണിനെയും കിട്ടി ഇവിടെ സമാധാനമായി ജീവിക്കാം എന്നു പറഞ്ഞ് എൻറെ b ed ഇതുവരെ തീർന്നിട്ടില്ല അതിനുമുമ്പ് തന്നെ എന്നെ കല്യാണം കഴിക്കാൻ പോകുകയാണ് എന്ന് അറിയിച്ചത് കൊണ്ട് തന്നെ ഇപ്പോൾ വീട്ടിൽ ആലോചനയുടെ തിക്കും തിരക്കാണ്.. അപ്പൻ പോലീസ് സർവീസിൽ ഇരിക്കുമ്പോൾ തന്നെ മരിച്ചതുകൊണ്ട് ആ പേരിൽ ഉള്ള ജോലി ചേട്ടന് കിട്ടി..

പിന്നെ എന്തിനാണ് എനിക്ക് തരാൻ ഇത്ര വിഷമം.. അതുകൂടാതെ ആവശ്യത്തിൽ ഏറെ കുടുംബ സ്വത്തുക്കളും ഉണ്ട്.. വരുന്നവർ സ്ത്രീധനമായി ചോദിച്ചാലും ഇല്ലെങ്കിലും എനിക്ക് എത്ര വേണം എന്ന് പറഞ്ഞതാണ് ഇവിടുത്തെ പ്രശ്നം.. ചോദിച്ചതിൽ ഒരു തെറ്റും എനിക്ക് ഇതുവരെ തോന്നിയില്ല.. അല്ലെങ്കിലും കല്യാണം ഒക്കെ ഒരിക്കൽ മാത്രമല്ലേ ഉള്ളൂ.. അന്ന നിറയെ ആഭരണങ്ങളുമായി ഒക്കെ ധരിച്ച ഉടുത്തു ഒരുങ്ങി നിൽക്കണമെന്ന് ഏത് പെണ്ണാണ് ആഗ്രഹിക്കാത്തത്.. ഡി ആൻസിയെ നിനക്കൊന്നും പറയാനില്ലേ.. ഇതെല്ലാം കേട്ടുകൊണ്ട് നീ അവിടെ തന്നെ ഇരുന്നോ എന്നാ അമ്മച്ചിയുടെ വിളി കേട്ടിട്ടും ഞാൻ അവിടെ നിന്ന് അനങ്ങിയില്ല.. കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഏട്ടൻറെ ബൈക്ക് സ്റ്റാർട്ട് ആകുന്ന ശബ്ദം കേട്ടപ്പോൾ എനിക്ക് മനസ്സിലായി ഇന്നത്തെ വാദപ്രതിവാദങ്ങൾ കഴിഞ്ഞുവെന്ന്.. ഇനി മെല്ലെ അടുക്കളയിലേക്ക് ചെല്ലാം.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *