ആറ്റുകാൽ പൊങ്കാല ഇടുന്ന ആളുകൾ അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ട ചില പ്രധാനപ്പെട്ട ഇൻഫോർമേഷൻ…

മാർച്ച് ഏഴാം തീയതി ആറ്റുകാൽ പൊങ്കാല ആണ്.. നമ്മൾ മലയാളികളെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം നമുക്ക് വിശേഷപ്പെട്ട ദിവസങ്ങളിൽ ഒന്ന്.. അമ്മ മഹാമായ സർവശക്ത ആറ്റുകാൽ അമ്മയുടെ വഴിപാട്.. അപ്പോൾ ഈ ഒരു ദിവസം ക്ഷേത്രത്തിലെ തന്ത്രിയും അതുപോലെ മറ്റ് ഭക്തരും ഒക്കെ ഇന്നുവരെ കണ്ടിട്ടുള്ള ഏറ്റവും വലിയ പൊങ്കാല ഏറ്റവും വലിയ അത്ഭുതമായിരിക്കും നടക്കാൻ പോകുന്നത് എന്നുള്ളത് ആയിരിക്കും.. ഇതുവരെയുള്ള ഭക്തജന തിരക്കിൽ ഏതാണ്ട് 27ആം തീയതി കാപ്പ് കെട്ടി ഉത്സവം ആരംഭിച്ച ഈ പറയുന്ന ദിവസങ്ങളിൽ ഒക്കെ തന്നെ 40% ഭക്തരുടെ വരവിൽ വർദ്ധനവ് ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്.. അത്രത്തോളം തിരക്ക് എന്നാണ് പറയുന്നത്.. കഴിഞ്ഞ 2020 മാർച്ച് നടന്ന പൊങ്കാലയിൽ ഏതാണ്ട് 35 ലക്ഷത്തോളം ആളുകളാണ് പങ്കെടുത്തത്.. ഇത്തവണ അത് 50 ലക്ഷവും കടന്ന് ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഒരു പൊങ്കാല മഹോത്സവം ആയിട്ട് മാറും എന്നുള്ള ഒരു അത്ഭുതമാണ് നടക്കാൻ പോകുന്നത്..

അപ്പോൾ പൊങ്കാലയിടുന്ന എല്ലാവർക്കും ആശംസകൾ.. നിങ്ങൾക്ക് ദേവിയുടെ അനുഗ്രഹങ്ങൾ നിങ്ങൾക്കും നിങ്ങളുടെ കുടുംബത്തിനും ഒക്കെ ഉണ്ടാവട്ടെ.. പൊങ്കാലയിടാൻ കഴിയാത്തവർ ഏത് രീതിയിലാണ് പ്രാർത്ഥിക്കേണ്ടത് എന്നതിനെക്കുറിച്ച് കഴിഞ്ഞ വീഡിയോയിൽ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടായിരുന്നു.. അപ്പോൾ എല്ലാവർക്കും കുടുംബത്തിനും കുഞ്ഞുങ്ങൾക്ക് ഒക്കെ അമ്മയുടെ അനുഗ്രഹം ഉണ്ടാകട്ടെ എല്ലാവർക്കും നല്ലത് മാത്രം വരട്ടെ.. അപ്പോൾ ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിലൂടെ പറയാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് ക്ഷേത്രം തന്ത്രി തന്നെ പറഞ്ഞിട്ടുള്ള കാര്യങ്ങൾ പൊങ്കാല ഇടുന്ന സമയത്ത് തെറ്റിദ്ധാരണകൾ എല്ലാം ഒഴിവാക്കി ഏറ്റവും കൃത്യമായ കാര്യങ്ങൾ അതായത് എങ്ങനെയായിരിക്കണം.

പൊങ്കാല ഇടേണ്ടത് അല്ലെങ്കിൽ എന്തൊക്കെ കാര്യങ്ങളാണ് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളൊക്കെ തന്ത്രി തന്നെ പറയുന്നുണ്ട്.. അപ്പോൾ അത്തരം കാര്യങ്ങളെ കുറിച്ചാണ് ഇന്ന് ഈ അധ്യായം ചെയ്യാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്.. പൊങ്കാല ഇടുമ്പോൾ ഏറ്റവും ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട ഒരു കാര്യം ഭക്തിയും വ്രതശുദ്ധിയുമാണ്.. പൂർണ്ണമായി അമ്മയ്ക്ക് വേണ്ടി മനസ്സ് അർപ്പിക്കുക അതുപോലെതന്നെ വ്രതശുദ്ധി എന്ന് പറയുമ്പോൾ നമ്മുടെ കഴിവുകൾക്ക് അനുസരിച്ച് വ്രതം എടുക്കാം.. കൂടുതൽ വിശദമായ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *