മകളുടെ പ്രണയ വിവരം അറിഞ്ഞ അച്ഛൻ മകളോട് ചെയ്തത് കണ്ടോ…

സ്വന്തം ഭർത്താവ് ഭാര്യ യെ ബലാത്സംഗം ചെയ്യുന്നത് എവിടെയെങ്കിലും ഡോക്ടർ കേട്ടിട്ടുണ്ടോ.. ജിസ്മി പറ.. പപ്പ പട്ടാളത്തിൽ അമ്മ ടീച്ചർ.. വർഷത്തിലൊരിക്കൽ ലീവിന് വരുന്ന പപ്പയോട് എനിക്ക് അടുപ്പം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല.. പിന്നെ അമ്മ ടീച്ചർ ആയിരുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെ അതിന്റെ എല്ലാ സ്ട്രിക്റ്റ് ഉണ്ടായിരുന്നു.. അമ്മ പഠിപ്പിക്കുന്ന സ്കൂളിലായിരുന്നു പഠിച്ചത്.. ഞാൻ അത്ര പഠിക്കാൻ മിടുക്കി ആയിരുന്നില്ല പക്ഷേ അമ്മയ്ക്ക് അമ്മയ്ക്ക് അതൊരു നാണക്കേട് ആവാതിരിക്കാൻ വേണ്ടി എന്നെ തല്ലി പഠിപ്പിക്കും.. എനിക്ക് 16 വയസ്സ് ഉള്ളപ്പോൾ ഒരു കുഞ്ഞ് അനുജത്തി ജനിച്ചു അതുകൊണ്ടുതന്നെ എല്ലാവരുടെയും ശ്രദ്ധ മണിക്കുട്ടിയിലായി.. ഞാൻ ഒറ്റപ്പെട്ടതുപോലെയായി.. രണ്ടുവർഷം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ പപ്പ സർവീസിൽ നിന്ന് വിരമിച്ച് നാട്ടിലെത്തി.. പപ്പയ്ക്കും അമ്മയ്ക്കും ഇഷ്ടം മണിക്കുട്ടിയോട് ആയിരുന്നു.. പപ്പ എന്നോട് മിണ്ടുന്നത് പോലും അപൂർവ്വം ആയി..

ഞാൻ പ്ലസ് ടു കഴിഞ്ഞ് തുടർന്ന് പഠിക്കാൻ പോകുന്നതിന് കുറിച്ച് വീട്ടിൽ ആരും ഒന്നും പറയുന്നില്ല.. ഈ സമയം ഞാൻ എൻറെ വീടിനടുത്തുള്ള കിഷോർ മായി പ്രണയത്തിലായി.. എന്നെക്കാളും ആറു വയസ്സ് പ്രായം കൂടുതലുള്ള ആളായിരുന്നു കിഷോർ.. നല്ല സ്വഭാവമായിരുന്നു അതുപോലെ തന്നെ നല്ല പക്വതയും ഉണ്ടായിരുന്നു.. കിഷോർ ഏട്ടൻറെ വീട്ടിൽ അച്ഛനും അമ്മയും മുത്തശ്ശിയും പിന്നെ രണ്ട് അനുജത്തിമാരും കൂടെയുണ്ട്.. കിഷോർ ഏട്ടൻ ഡിഗ്രി പഠനം കഴിഞ്ഞ് ഓട്ടോ ഓടിക്കുകയാണ്.. എൻറെ ഉറ്റ ചങ്ങാതിമാരായിരുന്നു കിഷോർ ഏട്ടൻറെ അനിയത്തിമാർ.. അവരോട് ഞാൻ എൻറെ സങ്കടങ്ങൾ എല്ലാം പറയുമായിരുന്നു.. അവർ പറഞ്ഞു എല്ലാം കിഷോർ ഏട്ടനും അറിയാമായിരുന്നു.. അതുകൊണ്ട് ആണെന്ന് തോന്നുന്നു എന്നെ കാണുമ്പോൾ സഹതാപത്തോടെയുള്ള ഒരു പുഞ്ചിരി ആ മുഖത്ത് എന്നും ഉണ്ടാവും.. ഞാനാണ് ആദ്യം പോയി ഇഷ്ടമാണ് എന്ന് പറഞ്ഞ് കിഷോർ ഏട്ടനെ ശല്യം ചെയ്തത്.. ആദ്യമൊക്കെ അതിൽനിന്ന് ഒഴിഞ്ഞുമാറിയ കിഷോർ ഏട്ടൻ എൻറെ നിർബന്ധം കാരണം സമ്മതിക്കുകയായിരുന്നു.. പ്ലസ് ടു റിസൾട്ട് വന്നു ഞാൻ പാസായി.. തുടർന്ന് ഡിഗ്രിക്ക് പോകണം എന്നുള്ള എന്റെ ആഗ്രഹം പപ്പ കേട്ടില്ല.. പപ്പാ എനിക്കായി വിവാഹ ആലോചനകൾ തുടങ്ങി.. ഞാൻ അതിനെ എതിർത്തു അതുകൊണ്ടുതന്നെ വീട്ടിൽ ആകെ പ്രശ്നമായി.. എന്തിനാണ് എന്നെ ഇത്രയും പെട്ടെന്ന് തന്നെ കെട്ടിച്ച് വിടുന്നത്..

ഞാൻ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ശല്യമാണോ എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ പപ്പയുടെ മറുപടി എന്നെ ഞെട്ടിപ്പിക്കുന്നത് ആയിരുന്നു.. അതെ കെട്ടിക്കാതെ പഠിക്കാൻ വിട്ടാൽ പപ്പയ്ക്ക് ചീത്തപ്പേരും ഉണ്ടാക്കും എന്നായിരുന്നു പപ്പയുടെ മറുപടി.. കിഷോർ ചേട്ടനുമായുള്ള ബന്ധം പപ്പാ അറിഞ്ഞിരുന്നു.. കിഷോർ ഏട്ടനോട് എല്ലാം പറയാനായി ഓടി ചെന്നപ്പോൾ ഏട്ടനും ഒഴിഞ്ഞുമാറി.. കിഷോർ ഏട്ടനെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തി പേടിപ്പിച്ചു എന്ന് അവർ പറഞ്ഞു ഞാൻ അറിഞ്ഞു.. അങ്ങനെ പപ്പാ കണ്ടുപിടിച്ച ആളുമായി എൻറെ വിവാഹം നടന്നു.. എന്നെക്കാൾ 16 വയസ്സ് വ്യത്യാസമുള്ള ആളുമായിട്ടാണ് വിവാഹം നടന്നത്.. കാണാൻ സുന്ദരിയായ എനിക്ക് ഒട്ടും ചേരുന്ന ആൾ ആയിരുന്നില്ല ടോണിച്ചായൻ.. കറുത്ത കുറുകിയ ഒരാളായിരുന്നു അയാൾ.. കഷണ്ടിത്തല ഉള്ളതുകൊണ്ടുതന്നെ 34 വയസ്സുള്ള അയാളെ 45 വയസ്സ് എങ്കിലും തോന്നിക്കും.. പപ്പാ നോക്കിയത് അയാളുടെ കുടുംബ മഹിമയും ഭൂ സോത്തുക്കളും ആയിരുന്നു.. അദ്ദേഹത്തിന് അമ്മയും അച്ഛനും മാത്രം ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ.. ഒരു പെങ്ങളുണ്ട് അവൾ കുടുംബസമേതം അമേരിക്കയിലാണ്.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *