നമ്മളെയും നമ്മുടെ വീടിനെയും ബാധിച്ചിരിക്കുന്ന നെഗറ്റീവ് എനർജികൾ ഇല്ലാതാക്കാനുള്ള പരിഹാര മാർഗങ്ങൾ…

നമ്മുടെയൊക്കെ ജീവിതത്തിൽ നമ്മൾ നേരിടുന്ന ഏറ്റവും വലിയ ഒരു പ്രശ്നമാണ് നെഗറ്റീവ് എനർജിയുടെ ഒരു സാന്നിധ്യം എന്ന് പറയുന്നത്.. നമ്മുടെ വീട്ടിലൊക്കെ പലപ്പോഴും നമുക്ക് ആ നെഗറ്റീവ് എനർജികൾ ഫീൽ ചെയ്യുന്നതാണ്.. നമുക്ക് അത് അറിയാൻ കഴിയും കാരണം നമ്മുടെ വീട്ടിൽ നമ്മൾ വന്നു കയറുമ്പോൾ ആ ഒരു സമയത്ത് നമ്മുടെ വീട്ടിലേക്ക് ഏതെങ്കിലും ഒരു ഫംഗ്ഷന് പോയി വന്നു കയറുമ്പോൾ ആ ഒരു സമയത്ത് എന്തെന്നില്ലാത്ത ഒരു മാന്ദ്യത.. അതുപോലെ മൊത്തത്തിൽ ഒരു സമ്മർദ്ദം അനുഭവപ്പെടുക.. അതുപോലെ മാനസികമായ ഒരു അലട്ടൽ.. അതുപോലെ കിടന്നാൽ ഉറക്കം വരാതെ ഇരിക്കുക.. അതുപോലെ അനാവശ്യമായ കലഹങ്ങൾ ചെറിയ ചെറിയ വാക്കുകളിൽ പോലും ഉണ്ടാകുന്ന തർക്കങ്ങൾ.. അപ്പോൾ ഇത്തരത്തിലുള്ള നെഗറ്റീവ് എനർജികൾ നമ്മുടെ ജീവിതത്തിലേക്ക് കൊണ്ടുവരുന്ന ഒരു നാശം അല്ലെങ്കിൽ ആ ഒരു ദുരിതം എന്ന് പറയുന്നത് വളരെ വലുതാണ്..

ബേസിക്കലി ഇതിന്റെ ഒരു കാര്യം എന്നു പറയുന്നത് നമ്മൾ ഏതെങ്കിലും ഒരു വഴിക്ക് പോകുമ്പോൾ മറ്റൊരു വ്യക്തിക്ക് നമ്മുടെ മേൽ ഉണ്ടാവുന്ന ചിന്ത.. അതായത് അവരുടെ മനസ്സിൽ നമ്മളെക്കുറിച്ച് ഉണ്ടാവുന്ന എരിച്ചിൽ.. പ്രാക്ക് അല്ലെങ്കിൽ അവരുടെ മനസ്സിൽ ഉണ്ടാകുന്ന അസൂയ കുശുമ്പ് വെറുപ്പ് ഇതൊക്കെ നമ്മുടെ ജീവിതത്തിൽ വളരെയധികം നെഗറ്റീവ് എനർജികൾ ആയി വന്ന ഭാവിക്കാറുണ്ട്.. ഇതൊന്നും നമ്മുടെ അനുകൂല തരംഗങ്ങൾ ആയിട്ടല്ല വരുന്നത്..അതൊക്കെ നമ്മുടെ ജീവിതത്തിലേക്ക് പ്രതികൂല തരംഗങ്ങൾ ആയിട്ടായിരിക്കും വരുന്നത്.. ഒരു ഉറുമ്പിനെ പോലും ദ്രോഹിക്കാതെ ജീവിക്കുന്ന മനുഷ്യനു പോലും ഈയൊരു പ്രശ്നം ഉണ്ട് എന്നുള്ളതാണ്.. നമ്മൾ ഒന്നും ചെയ്യാതെ വെറുതെ ഒരു സ്ഥലത്ത് നിന്നാൽ പോലും ഇത്തരത്തിലുള്ള നെഗറ്റീവ് എനർജികൾ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ വന്ന് ഭവിക്കുകയും അത് പിന്നീട് നമ്മുടെ ജീവിതത്തിന് വല്ലാതെ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കുകയും ചെയ്യും.

അപ്പോൾ ഇന്ന് ഈ വീഡിയോയിലൂടെ നിങ്ങളുമായി സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് ഇത്തരത്തിലുള്ള നെഗറ്റീവ് ഊർജ്ജങ്ങളെ നമ്മുടെ ജീവിതത്തിൽ നിന്നും ഇല്ലാതാക്കാൻ ജീവിതത്തിൽ നിന്നും മാറ്റി നിർത്താൻ ആയിട്ട് ഉള്ള ഒരു പരിഹാരമാർഗ്ഗവും ആയിട്ടാണ് ഇന്ന് വന്നിരിക്കുന്നത്. ഇത് നിങ്ങൾക്ക് നിങ്ങളുടെ വീട്ടിൽ ഇരുന്നുകൊണ്ട് തന്നെ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒരു കാര്യമാണ്.. വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ട് ഇത് ചെയ്യാം.. നമ്മുടെ വീട്ടിൽ ഉള്ള ഒരു നിത്യോപയോഗ വസ്തുവാണോ ഉപ്പ് എന്ന് പറയുന്നത്.. ഉപ്പ് മാത്രം മതി ഈ ഒരു പരിഹാരം ചെയ്യാനായിട്ട്.. കൂടുതൽ വിശദമായ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *