ഭർത്താവ് മരിച്ച വീട്ടിലെ ഭാര്യക്കും മകൾക്കും എന്നും മയക്കുമരുന്ന് നൽകി അവരെ ഉപദ്രവിക്കുന്ന ഒരു ക്രൂര മനുഷ്യൻ..

കയ്യിൽ ചുരുട്ടി വെച്ചാൽ ന്യൂസ് പേപ്പറിനുള്ളിൽ ഒരു കുപ്പിയുമായാണ് വനിതയുടെ വീടിൻറെ മുൻപിലേക്ക് രാകേഷ് വന്നത്.. ചുറ്റുപാടും ഒന്ന് നോക്കി.. ആരുമില്ല എന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തി.. പതിയെ വീടിനുള്ളിലേക്ക് കയറി.. വീടിനുള്ളിൽ ഒരു ആള് അനക്കവും ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് രാകേഷ് പിൻവശത്തേക്ക് ഇറങ്ങി.. കുത്തി മറച്ച ഓലപ്പുരയുടെ അകത്തുനിന്നും വെള്ളം വീഴുന്ന ഒച്ച കേട്ടപ്പോൾ മനസ്സിലായി ആരോ അവിടെ കുളിക്കുകയാണ് എന്ന്.. രാകേഷ് പതിയെ ഓലപ്പുരയുടെ മറ മാറ്റി.. നോക്കുമ്പോൾ ഉണ്ട് വനിത ആണ് കുളിക്കുന്നത്.. ഇടുപ്പിന് കുറുകെ ഒരു അര പാവാട കെട്ടിയിട്ടുണ്ട്.. നെഞ്ചിന്റെ ഭാഗം ഒന്നും മറച്ചിട്ടില്ല.. ഇരുണ്ട നിറമാണ് വനിതയ്ക്ക്.. എങ്കിലും അവളുടെ ശരീരവടിവും മേനി അഴകും ഏവരെയും ഒന്ന് നോക്കാൻ പ്രേരിപ്പിക്കും.. രാകേഷ് ഒന്ന് പതിയെ അകത്തേക്ക് കയറി.. വനിത ഒരു പ്രത്യേകം നോട്ടം അവൻറെ മുഖത്തേക്ക് പായിച്ചു..

രാകേഷ് കയ്യിൽ കരുതിയ പൊതി ഓരോന്നായി താഴെവച്ചു.. അവളെ എന്നിട്ട് കടന്നുപിടിച്ചു.. അവന്റെ കൈയിലെ ചലനവേഗത്തിന് അനുസരിച്ച് അവളിൽ പല ഭാവങ്ങളും ഉരുത്തിരിഞ്ഞു.. നിമിഷം നേരം കൊണ്ട് തന്നെ ഇരുവരും വികാരഭരിതരായി.. പകുതിയിൽ തന്നെ കുളി മതിയാക്കി വനിതയും കൊണ്ട് രാകേഷ് വീടിനുള്ളിലേക്ക് കയറി.. നനഞ്ഞ ഡ്രസ്സ് മാറ്റാൻ പോലും അനുവദിക്കാതെ അവളെ ചുറ്റിവരിഞ്ഞ കട്ടിലിലേക്ക് ഇരുവരും വീണു.. അവളുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് അവൻ പലതവണ ഉയർന്ന താഴ്ന്നുകൊണ്ടിരുന്നു.. ഒടുവിൽ ആലസ്യത്തിൽ കിടക്കുന്ന അവളുടെ വായിലേക്ക് കൊണ്ടുവന്ന റമ്മിന്റെ കുപ്പി തുറന്ന് വായിലേക്ക് ഒഴിച്ചു കൊടുത്തു.. വീണ്ടും അവളിൽ ഒരു കൊടുങ്കാറ്റായി അവൻ പടർന്നു..

ആലസ്യത്തോടെ അവിടെനിന്ന് എഴുന്നേൽക്കുമ്പോൾ കയ്യിൽ കിട്ടിയ ഒരു ബെഡ്ഷീറ്റ് വലിച്ച് അവളുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് ഇട്ടുകൊണ്ട് രാകേഷ് പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങിപ്പോയി.. രാവിലെ തന്നെ സ്റ്റേഷനിലേക്ക് ഒരു ഫോൺ വന്നതിന് തുടർന്നാണ് എസ് ഐ ശേഖരനും ഒന്ന് രണ്ട് പോലീസുകാരും കൂടി വനിതയുടെ വീട്ടിലേക്ക് ചെന്നത്.. അവിടെ ചെല്ലുമ്പോൾ മുറ്റത്ത് കുറച്ച് ആളുകൾ കൂടി നിൽക്കുന്നുണ്ട്.. എസ് ഐ ശേഖരൻ ആളുകൾക്ക് നടുവിലായി വന്നു നിന്നു.. ആരാണ് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് വിളിച്ചത്.. കൂടെ നിൽക്കുന്ന പെണ്ണുങ്ങളുടെ ഇടയിൽ നിന്ന് ഏകദേശം 40 വയസ്സ് പ്രായമുള്ള ഒരു സ്ത്രീ പുറത്തേക്ക് വന്നു.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *