മോർച്ചറിയിലേക്ക് വരുന്ന ശവങ്ങളെയെല്ലാം ബലാത്സംഗം ചെയ്ത് തങ്ങളുടെ വെറി തീർക്കുന്ന 2 മനുഷ്യരുടെ കഥ..

അയാൾക്ക് മോർച്ചറിയിൽ ആയിരുന്നു ഡ്യൂട്ടി.. അതും രാത്രി.. തന്റെ സ്വൈര്യ വികാരത്തിന് രാത്രി തെരഞ്ഞെടുത്തതാണ് അയാൾ.. അനന്തന് ഒരു ഭാര്യയും ഒരു മകളും അടങ്ങുന്നതാണ് അയാളുടെ കുടുംബം.. കുറച്ചു ദൂരെയുള്ള ഒരു ഹോസ്റ്റലിൽ നിന്ന് പഠിക്കുകയാണ് അയാളുടെ മകൾ ശ്രേയ.. പകലുപോലും പലരും വരാൻ മടിക്കുന്ന മോർച്ചറി.. രാത്രിയിൽ അന്യരുടെ അസാന്നിധ്യത്തിൽ അയാളുടെ സാമ്രാജ്യം ആയിരുന്നു.. അവിടെയെത്തുന്ന ജീവനില്ലാത്ത ശരീരങ്ങളിൽ അയാൾ അയാളുടെ വെറി തീർത്തിരുന്നു.. അതിന് അയാൾക്ക് ഒരു സുഹൃത്ത് കൂടി ഉണ്ടായിരുന്നു.. തമിഴ്നാട്ടുകാരനായ വിനായകൻ.. അയാൾ അവിടുത്തെ ആംബുലൻസ് ഡ്രൈവർ ആണ്..

വർഷത്തിൽ 10 അല്ലെങ്കിൽ 20 ദിവസത്തേക്ക് നാട്ടിൽ ലീവിന് പോകുന്ന അയാൾക്ക് ഈ ശവങ്ങളോട് അയാൾക്ക് വല്ലാത്ത ദാഹം ആയിരുന്നു.. മോർച്ചറിയിലേക്ക് പുതിയ ജഡം വന്നാൽ അവർക്ക് അന്ന് ആഘോഷമാണ്.. രാത്രിയാവാൻ അവർ ക്ഷമയോടെ കാത്തിരിക്കും.. പിന്നെ നേരം വെളുക്കുന്നത് വരെ ആ ശരീരത്തെ അവർ പിച്ചി ചീന്തും.. ജീവനില്ലാത്തതുകൊണ്ട് ആ ജഡങ്ങളൊന്നും രണ്ടാമത് കൊല്ലപ്പെട്ടില്ല എന്ന് മാത്രം.. പിന്നെ ഒരു അതിഥിയുണ്ട് അനാഥശവമാണ് പോരാത്തതിന് ഒരു റേപ്പ് കേസും.. റേപ്പ് ചെയ്തു കൊന്നിരിക്കുന്ന ഒരു കോളേജ് തരുണീമണി.. തൻറെ സന്തോഷം അനന്തന് അടയ്ക്കി വയ്ക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.. നിങ്ങൾ കണ്ടോ ആളെ വിനായകൻ കൊതിയോടെ ചോദിച്ചു.. കണ്ടില്ല.. കേസ് ഉള്ളതുകൊണ്ട് പോലീസ് കാവൽ ഉണ്ട്..

ഇന്ന് പോസ്റ്റുമോർട്ടം നടത്താൻ സാധ്യത ഇല്ല.. എന്നാലും എങ്ങനെയെങ്കിലും കാര്യം നടത്തണം.. കുറച്ചുനാളായില്ലേ ഇളയതിനെ കിട്ടിയിട്ട്.. രണ്ടുപേരുടെയും കണ്ണുകൾ ആർത്തി കൊണ്ട് തിളങ്ങി.. മാറാതെ നിൽക്കുന്ന പോലീസിന്റെ കണ്ണ് വെട്ടിച്ച് അനന്തൻ വിനായകനെ മോർച്ചറിക്ക് ഉള്ളിലോട്ട് കയറ്റി.. പ്രത്യേകം മറച്ച തട്ടികയ്ക്ക് അപ്പുറത്തേക്ക് അ ജഡം ഇനിയും വിവരം അറിഞ്ഞ എത്താത്ത ബന്ധുക്കളെ കിടപ്പുണ്ടായിരുന്നു.. മങ്ങിയ വെട്ടത്തിൽ വിനായകൻ അതിൻറെ മുഖത്തെ തുണി മാറ്റി.. ചേട്ടാ അടിപൊളി ആണ് കേട്ടോ.. കാലിൻറെ ഭാഗത്തെ തുണി മാറ്റുകയായിരുന്നു അനന്തൻ അപ്പോൾ.. എന്നും അതാണ് വഴക്കം.. ആദ്യം അനന്തന്റെ ഊഴമാണ്.. വിനായകന് അത് പ്രശ്നമല്ല.. അയാൾക്ക് എപ്പോഴെങ്കിലും കിട്ടിയാൽ മതി.. ഭാര്യയുടെ കൂടെ കഴിയുന്ന അനന്തനെ ശവം ഒരു ലഹരി ആയിരുന്നു.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *