ഡെലിവറി ചെയ്യുന്ന പെൺകുട്ടിയെ സദാചാരത്തിന്റെ പേരും പറഞ്ഞ് നാട്ടുകാർ ചെയ്തത് കണ്ടോ..

സത്യമായിട്ടും എനിക്ക് മൂത്രം പിടിച്ചു നിർത്താൻ കഴിയാത്തതുകൊണ്ട് ഞാൻ ആ കാടിനകത്തേക്ക് പോയതാണ് സാർ.. പ്ലീസ് സാർ ഞാൻ പറയുന്നത് ഒന്ന് നിങ്ങൾ വിശ്വസിക്കണം.. സദാചാരക്കാർ വിളിച്ചു വരുത്തിയ പോലീസുകാർക്ക് മുൻപിൽ നിന്നുകൊണ്ട് ഡെലിവറി ഗേൾ നയന കൈകൾ കൂപ്പി നിന്നു.. സി ഐ വനിത പോലീസുകാർക്ക് നേരെ നോക്കി ശേഷം ഒത്തുകൂടിയവർ കെട്ടിയിട്ട നയനയുമായി ലൈംഗികബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെട്ടു കൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് കെട്ടിയിട്ട മദ്യലഹരിയിൽ ആയിരുന്ന യുവാവിനെ നോക്കി.. നിനക്ക് ഇവളെ അറിയുമോ .. ഇവൾ പറയുന്നത് നിന്നെ അറിയുന്നില്ല എന്നാണ്.. നിൻറെ അടുത്ത് നിന്ന് ചുരിദാറിന്റെ പാൻറെ വലിച്ചു കെട്ടുന്ന ഫോട്ടോ ഇവന്മാരുടെ കൈയിൽ ഉണ്ടല്ലോ..

അതിൽ മുട്ടുവരെ പാൻറ് അഴിഞ്ഞു കിടക്കുന്നു.. നീയത് നോക്കിനിൽക്കുന്നു.. അയാൾ തലം നേരെ നിവർത്താൻ കഴിയാതെ നാവുകൊണ്ട് എന്തൊക്കെയോ പിച്ചും പേയും പറയുന്നു.. ഹായ് നല്ല തുട.. കണ്ടു കണ്ടു സാറേ അവൻറെ കാമം ഇനിയും അടങ്ങിയിട്ടില്ല.. ഇവൾ പോക്കാണ് സാറേ കാശിനുവേണ്ടി എന്തും ചെയ്യും.. അറസ്റ്റ് ചെയ്യൂ സാറേ കൂട്ടത്തിൽ ഒരുത്തൻ രോഷം കൊണ്ടു.. നയന അവനെ സൂക്ഷിച്ചുനോക്കി.. സർ എനിക്ക് ഇയാളെ നേരത്തെ അറിയാം ഒരു വാച്ച് ഡെലിവറി ചെയ്യാൻ പോയപ്പോൾ 2000 കൂടുതൽ തരാം രണ്ടു മണിക്കൂർ സഹകരിക്കുമോ എന്ന് ചോദിച്ച ആളാണ്.. അന്ന് ഞാൻ ഇവൻറെ മുഖത്ത് അടിച്ചിരുന്നു.. അതിൻറെ വൈരാഗ്യമാണ് സാറേ.. അവളുടെ മുഖത്ത് നോക്കി എസ്ഐ ഒന്ന് ചിരിച്ചു.. കൊള്ളാലോടി നീ..

നിനക്ക് ഈ തെണ്ടി തിരിയുന്നത് ഒക്കെ നിർത്തിയിട്ട് വല്ല കഥ എഴുതാനും പോയിക്കൂടായിരുന്നോ.. സർ പ്ലീസ് ഇങ്ങനെ നിങ്ങളും കളിയാക്കരുത്.. എൻറെ ഫോൺ എങ്കിലും താ.. എനിക്ക് ഒരാളെ വിളിക്കണം അതെങ്കിലും ഒന്ന് വാങ്ങിച്ചതാ.. ആരെയാടീ നിൻറെ നടത്തിപ്പുകാരനെ ആണോ.. നാട്ടുകാര് അത് കേട്ട് നന്നായി ചിരിച്ചു.. ഒരു വനിതാ പോലീസ് മാത്രം ചിരിച്ചില്ല.. സർ പ്ലീസ് ആ പെൺകുട്ടി തെറ്റുകാരിയാണ് എന്ന് കരുതുന്നുണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങൾ നിയമം നടപടികളുമായി മുന്നോട്ടു പോണം.. മറ്റു പുരുഷന്മാരുടെ മുൻപിൽ ഇട്ട് അവരെ അപമാനിക്കരുത്.. സി ഐ അവളെ തിരിഞ്ഞുനോക്കി.. പണ്ട് എല്ലാവരോടും ചെയ്യുന്ന പോലെ അവളുടെ നിതംബത്തിന് ഇട്ട് തടവിയപ്പോൾ മുഖത്ത് കിട്ടിയ അടിയുടെ ചൂട് അയാൾ ഓർമ്മിച്ചു.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *