അപ്പുറത്തെ വീട്ടിലെ ഗൾഫുകാരൻറ്റെ ഭാര്യയുടെ കുളിസീൻ ക്യാമറയിൽ പകർത്തിയ യുവാവിന് സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ..

മുജീബ് വാച്ചിൽ നിന്ന് കണ്ണെടുക്കാതെ നോക്കിയിരുന്നു.. ഇപ്പോൾ കറണ്ട് പോകും.. 9 മണിക്ക് കരണ്ട് കട്ട് ആണ്.. എല്ലാദിവസവും കൃത്യമായി കറണ്ട് പോകുന്ന സമയത്ത് ആണ് മുജീബ് തൻറെ റെഡ്മി ഫോൺ ആയിട്ട് പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങുന്നത്.. എന്തിനാണ് എന്ന് അല്ലേ.. ആ സമയത്താണ് വടക്കേലെ സെബിയാത്ത കുളിമുറിയിലേക്ക് കയറുന്നത്.. ആ പരിസരത്ത് ആകെപ്പാടെ സബിയാത്തയുടെ വീട്ടിൽ മാത്രമേ ഇൻവെർട്ടർ ഉള്ളൂ.. ജബ്ബാർ ഇക്ക ഗൾഫിൽ നിന്ന് നാട്ടിലേക്ക് ലീവിന് വരുമ്പോൾ മാത്രമുള്ള രാത്രി കുളി.. അത് കൃത്യമായി ലൈവായി കാണുക മാത്രമല്ല മുജീബ് ചെയ്യുന്നത്.. അത് റെഡ്മി ഫോണിൽ റെക്കോർഡ് ചെയ്ത് കൂട്ടുകാരുടെ ഗ്രൂപ്പിലേക്ക് അയച്ചു കൊടുക്കുകയും ചെയ്യും.. അതുകൊണ്ടുതന്നെ കൂട്ടുകാരും 9 മണിക്ക് ശേഷം എല്ലാ തിരക്കുകളും മാറ്റിവെച്ച് നെറ്റ് ഓൺ ചെയ്ത് മൊബൈലിൽ കണ്ണും നട്ട് ഇരിക്കും.. കറണ്ട് പോയ ഉടനെ തന്നെ മുജീബ് ചാടി പുറത്തേക്കിറങ്ങി..

ഇരട്ടത്ത് കൂടി നടന്നു വടക്കുവശത്തുള്ള മതിൽ ചാടി കടന്ന് ശബ്ദമുണ്ടാക്കാതെ സെബിയയുടെ വീടിൻറെ കോണിപ്പടികൾ കടന്നു പകുതിയോളം എത്തിയപ്പോൾ തന്നെ കുളിമുറിയുടെ എയർഹോളിൽ കൂടി പ്രകാശമായ സീനുകൾ കാണാം.. മൊബൈൽ ക്യാമറ ഓൺ ചെയ്തു ഫ്ലാഷ് ഓഫ് ചെയ്ത് എയർ ഹോളിന്റെ ഒരു വശത്തായി ഉറപ്പിച്ചുവെച്ചു.. എന്നിട്ട് അവൻറെ കണ്ണുകൾ രണ്ടും ഇമ വെട്ടാതെ കുളിമുറിയുടെ അകത്തേക്ക് നോക്കിയിരുന്നു.. നിമിഷങ്ങൾ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ സെബിയാത്ത എന്ന മദാലസ കുളിമുറിയിൽ കയറി വാതിൽ അടിച്ചു.. മുജീബിന്റെ തൊണ്ടയിൽ കൂടെ ഉമിനീര് വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടി താഴേക്ക് ഇറങ്ങി.. അവൻ മനസ്സുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു വേഗം വേഗം.. ജബ്ബാറിക്ക ഗൾഫിൽ നിന്ന് കൊണ്ടുവന്ന സിൽക്കിന്റെ നൈറ്റി അയച്ചപ്പോൾ തന്നെ മുജീബിന്റെ ശ്വാസം നിലച്ചിരുന്നു.. പിന്നീടുള്ള ഓരോ കാഴ്ചകളും അവൻ കണ്ട ആസ്വദിച്ചത് പാതി അടഞ്ഞ മിഴികളോടെയാണ്..

കുളി അവസാനിപ്പിച്ച സെബിയാത്ത അവസാനത്തെ മേലാടകളും ധരിച്ച് കഴിഞ്ഞപ്പോഴാണ് അവൻറെ കണ്ണുകളും ക്യാമറ കണ്ണുകളും പിൻവലിച്ചത്.. ചൂട് ആറാതെ തന്നെ ആ ക്യാമറ വീഡിയോകൾ കൂട്ടുകാരുടെ ഗ്രൂപ്പുകളിലേക്കും അവൻ അയച്ചു.. പിറ്റേദിവസം മുജീബിന് ഒരു ദൂരെ യാത്ര പോകേണ്ടതായി വന്നു.. തിരിച്ച് അവൻ ബസ്സിൽ വരുമ്പോൾ വാച്ചിലേക്ക് നോക്കി സമയം 8 45.. എന്തായാലും ഇനി വീട്ടിൽ എത്താൻ അരമണിക്കൂർ കൂടി വേണം.. അപ്പോഴേക്കും സെബിയാത്തയുടെ കഴിഞ്ഞിരിക്കും.. അതോർത്തപ്പോൾ അവനെ നിരാശയായി.. പെട്ടെന്ന് അവൻറെ മനസ്സിലേക്ക് ഒരു ആശയം ഉരുത്തിരിഞ്ഞു.. അവൻ വേഗം ഫോണെടുത്ത് അവൻറെ ബെസ്റ്റ് ഫ്രണ്ട് ആയ ഫൈസലിനെ വിളിച്ചു.. എടാ ഫൈസി ഞാനിന്ന് വീട്ടിൽ എത്തുമ്പോൾ വളരെ താമസിക്കും.. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇന്നത്തെ ഷൂട്ടിംഗ് നീ നടത്തണം.. നിനക്ക് ഞാൻ അവിടെ ചെല്ലേണ്ട വഴികൾ ഒക്കെ പറഞ്ഞു തരും.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *