ഒരു മധ്യവയസ്കന്റെ തെറ്റായ ആഗ്രഹങ്ങൾക്ക് ചുട്ട മറുപടി കൊടുത്ത കുടുംബ ഡോക്ടർ..

എൻറെ ഭാര്യയുമായി ഞാൻ ലൈംഗികബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെട്ടിട്ട് കാലങ്ങൾ ഏറെയായി.. കാരണം ഷുഗർ പിടിച്ച് അവളുടെ ചുക്കി ചുളിഞ്ഞ ശരീരം കാണുമ്പോൾ എനിക്ക് എന്തൊക്കെയോ അറപ്പുകൾ തോന്നുന്നു ലീന.. നല്ലൊരു കുടുംബ സുഹൃത്തും ആരോഗ്യവാനും സൗന്ദര്യവാനുമായ ഒരു മധ്യവയസ്കൻ രാഘവൻ മാഷിൻറെ മെസ്സേജ് കണ്ടപ്പോൾ ആയുർവേദ ഡോക്ടർ ആയ ലീനയ്ക്ക് വിഷമം തോന്നി.. മാഷ് ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് വാട്സാപ്പിൽ ഗുഡ്മോണിങ് അതുപോലെതന്നെ ഗുഡ് നൈറ്റ് പറയാറുണ്ടെങ്കിലും ഇങ്ങനെ സംസാരിക്കുന്നത് ആദ്യമായിട്ടാണ്.. മാഷിൻറെ മെസ്സേജുകൾ ലീനയുടെ whatsapp ലേക്ക് തുരുതുരെ വന്നു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.. ലീന എൻറെ വികാരങ്ങൾ ആരോടാണ് തുറന്നു പറയുക.. ഞങ്ങളുടെ കുടുംബ സുഹൃത്തും അതിലുപരി കുടുംബ ഡോക്ടർമാർ സുന്ദരിയുമായ ലീനയുടെ അടുത്ത പറയുമ്പോൾ മനസ്സിൽ വല്ലാത്ത ഒരു സമാധാനം ലഭിക്കുന്നുണ്ട്..

ഭർത്താവ് വിദേശത്ത് ആയ ലീനക്കും അറിയാമല്ലോ ആണും പെണ്ണും അനുഭവിക്കുന്ന ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ.. നെറ്റിൽ കയറി പലതരം വീഡിയോസ് കണ്ടിട്ടാണ് ഞാൻ എന്നും കിടന്നുറങ്ങുന്നത്.. എനിക്ക് ഇങ്ങനെ അടക്കിപ്പിടിച്ച് ജീവിക്കാൻ കഴിയുന്നില്ല ലീന.. മാഷിൻറെ സംസാരത്തിന്റെ ഗതി ഇടയ്ക്ക് എങ്ങോട്ടോ മാറുന്നുണ്ടോ എന്ന് ലീനക്ക് സംശയം തോന്നി.. എന്നാൽ മാഷ് സംസാരിക്കുന്നത് കേൾക്കാൻ നല്ല രസം ഉള്ളതുകൊണ്ട് മം എന്ന് മാത്രം മറുപടി കൊടുത്തു.. എനിക്ക് സൗന്ദര്യമുണ്ട് അതുപോലെ തന്നെ ആരോഗ്യവും ഉണ്ട് അതുപോലെ പണവും ഉണ്ട്.. എന്നെ കൊതിക്കുന്ന ഒരുപാട് പെണ്ണുങ്ങളും ഉണ്ടാകും.. കുറെ നാളുകളായി ഭാര്യയ്ക്ക് വേണ്ടി ഇതൊന്നും വേണ്ട എന്ന് വെച്ചു.. ഇനി പറ്റില്ല എനിക്ക് അവസരം കിട്ടിയാൽ ഞാനത് പ്രയോജനപ്പെടുത്തുക തന്നെ ചെയ്യും ലീന..

മാഷിൻറെ ഭാര്യ സുമതി ചേച്ചിയുടെ ശാരീരിക അവസ്ഥയ്ക്ക് മാറ്റം വരുത്തുകയും മാഷിൻറെ ഈയൊരു സമയത്തെ ലൈംഗിക ആവശ്യത്തിന്റെ ശമനങ്ങൾ കൊടുക്കേണ്ടതിന്റെ നിർദ്ദേശങ്ങൾ കൊടുക്കേണ്ടതും തന്റെ കൂടെ കടമ ആയതുകൊണ്ട് ലീന പറഞ്ഞു.. അവസരം കിട്ടിയാൽ ആസ്വദിക്കൂ മാഷേ ജീവിതം ഒന്നല്ലേയുള്ളൂ.. പിന്നെ കുറച്ചുനേരത്തേക്ക് മാഷിൻറെ മെസ്സേജ് ഒന്നും തന്നെ കണ്ടില്ല.. കുറച്ചുനേരം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ മാഷിൻറെ അടുത്ത മെസ്സേജ് വന്നു.. എങ്കിൽ ലീനയ്ക്ക് എനിക്കൊരു അവസരം തന്നുടെ.. ഈയൊരു മെസ്സേജ് കണ്ടതും ലീന ഞെട്ടി.. ആദ്യമായിട്ടാണ് ലീനയോട് ഒരു വ്യക്തി ഇത്തരത്തിൽ തുറന്നു ചോദിക്കുന്നത്.. കൂടുതൽ വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *