യൂറിക്കാസിഡ് എന്ന വില്ലൻ.. ശരീരം മുൻപേ കാണിച്ചുതരുന്ന ഇത്തരം ഭക്ഷണങ്ങളെ കണ്ടാൽ അവഗണിക്കരുത്.. വിശദമായി അറിയുക..

പല രോഗികളും ക്ലിനിക്കിൽ വരുമ്പോൾ പറയുന്ന കാര്യം ഡോക്ടർ യൂറിക്കാസിഡ് പ്രശ്നമുണ്ടോ എന്ന് പറയുന്ന ഒരുപാട് ആളുകൾ വേറെയുണ്ട്.. അതിനു മരുന്ന് കഴിക്കുന്ന ആളുകളുണ്ട്.. അപ്പോൾ എന്താണ് യൂറിക്കാസിഡ്.. ഇതിലും മരുന്നുകൾ കഴിക്കേണ്ടത് എപ്പോൾ മുതൽ.. ഇത് മരുന്നുകളില്ലാതെ കൺട്രോൾ ചെയ്യാൻ കഴിയുമോ.. എന്നുള്ള കാര്യങ്ങൾ കുറിച്ചാണ് ഇന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത്.. യൂറിക്കസ് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ പ്രോട്ടീൻ തന്മാത്രകൾ ഉണ്ട്.. ആ ഡിഗ്രേഡ് ചെയ്തുവരുന്ന ഒരു പ്രോഡക്റ്റ് ആണ് യൂറിക്കാസിഡ്..

പലപ്പോഴും യൂറിക്കാസിഡ് കൂടുക എന്ന് പറയുന്നത് മനുഷ്യനിൽ മാത്രം ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു കാര്യമാണ്.. മനുഷ്യൻറെ പരിണാമത്തിൽ യൂറി കേസ് എന്ന് പറയുന്ന ഇല്ലാതായി.. പലപ്പോഴും അതൊരു അഡ്വാൻസ് ടീച്ചറാണ്.. കാരണം യൂറിക്കാസിഡിന് ഹ്യൂമൻ ബോഡിയിൽ ഒരു ആൻറി ആക്സിഡൻറ് പ്രോപ്പർട്ടി ഉണ്ട്.. ഈ ആന്റിഓക്സിഡൻറ് പ്രോപ്പർട്ടി ഉള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെ ആയിരിക്കാം ഈ യൂറിക്ക് എൻസൈം ഇല്ലാതായി ബ്ലഡ് യൂറിക്കാസിഡ് കൂടുന്നു. അതിനി പോയില്ലെങ്കിൽ പോലും കറക്റ്റ് ആയിട്ടുള്ള ഗൂഗിൾ അക്കൗണ്ട് കൊടുത്താൽ ഓപ്പൺ ആവും..

മനുഷ്യന് കൂടുന്ന പ്രശ്നമുണ്ടാകും.. അപ്പോൾ യൂറിക്കാസിഡ് എപ്പോഴാണ് കൂടുന്നത്.. എൻറെ സമൂഹത്തിൽ ഇപ്പോൾ ഒരു 100 പേര് ഉണ്ടെങ്കിൽ അതിൽ 25 ശതമാനവും അതുപോലെ 30% ആറിന്റെ മുകളിലാണ്. യൂറിക്കാസിഡ് പലപ്പോഴും ഒന്ന് രണ്ട് ആളുകൾക്ക് മാത്രമേ ചികിത്സ വേണ്ടിവരുള്ളൂ.. അതിനുമുമ്പ് ഈ കുട്ടികൾ എന്തിനാണ് യൂറിക്കാസിഡ് കൂടുന്നതിന് പല കാരണങ്ങളുണ്ട്.. ഒന്നാമത്തെ കാരണം നമ്മുടെ ശരീരഭാരം കൂടുക..