കക്ഷങ്ങളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന കറുപ്പ് നിറവും ദുർഗന്ധവും ഇനി പൂർണ്ണമായും ഇല്ലാതാക്കാം.. ഒരു തവണ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ തന്നെ എഫക്ടീവ് റിസൾട്ട് നൽകുന്ന കിടിലൻ നാച്ചുറൽ ടിപ്സ്..

കക്ഷത്തിൽ കറുപ്പ് നിറം ഉണ്ടാവുക.. വിയർപ്പ് നാറ്റം ഉണ്ടാവുക.. ഈ രണ്ടു പ്രശ്നങ്ങളും ഒട്ടുമിക്ക ആളുകളെയും അലട്ടുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ്.. ഈ പ്രശ്നം പരിഹരിക്കുന്നതിനായിട്ട് പല മാർഗങ്ങളും നമ്മൾ മുൻപ് പരിചയപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.. എന്നാൽ അവയൊക്കെ അല്പം സമയം എടുത്ത് ചെയ്യേണ്ട കാര്യങ്ങൾ ആയിരുന്നു.. എന്നാൽ ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുത്താൻ പോകുന്നത് വളരെ ഈസിയായി കക്ഷത്തിലെ കറുപ്പ് നിറങ്ങൾ മാറുന്നതിനു വേണ്ടി ചെയ്യാവുന്ന രണ്ടു മാർഗ്ഗങ്ങളും അതുപോലെ തന്നെ കക്ഷത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ഇൻഫെക്ഷൻ.. സ്മെൽ എന്നിവ എന്നെന്നേക്കുമായി ഒഴിവാക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒരു മാർഗ്ഗവും ആണ്..

അപ്പോൾ പിന്നെ ഒട്ടും സമയം കളയാതെ ഈ മാർഗ്ഗങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണ് എന്നും.. ഇതെങ്ങനെ തയ്യാറാക്കി എടുക്കാം എന്നും.. ഇതിന് ആവശ്യമായ ചേരുവകൾ എന്തൊക്കെയാണ് വേണ്ടത് എന്നും.. ഇവ എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കാം എന്നും നമുക്ക് നോക്കാം.. എല്ലാവരും വീഡിയോ ആദ്യം മുതൽ അവസാനം വരെ കാണുക.. അപ്പോൾ കക്ഷത്തിലെ കറുപ്പ് നിറം മാറാൻ സഹായിക്കുന്ന ആദ്യത്തെ മാർഗ്ഗം നമുക്ക് പരിചയപ്പെടാം.. ഇത് വളരെ ഈസിയാണ്.. ഇത് തയ്യാറാക്കാനായി ആദ്യമേ തന്നെ ഒരു ഉരുളക്കിഴങ്ങ് എടുക്കുക..

അതുപോലെ ഒരു നാരങ്ങയും ആവശ്യമാണ്.. ഉരുളക്കിഴങ്ങ് രണ്ടായി മുറിച്ച് ശേഷം നാരങ്ങാനീര് അതിൽ പുരട്ടി കക്ഷത്തിൽ നല്ലപോലെ സർക്കുലർ ടൈപ്പിൽ മസാജ് ചെയ്യുക.. അഞ്ചു മിനിറ്റ് നേരത്തേക്ക് രണ്ട് കക്ഷത്തിലും ഇതുപോലെ മസാജ് ചെയ്യുക.. അതിനുശേഷം ഒരു 15 മിനിറ്റ് കഴിഞ്ഞ് കഴുകിക്കളയാം.. ഒരാഴ്ച നിങ്ങൾക്ക് തുടർച്ചയായി ചെയ്താൽ എത്ര കക്ഷത്തിലെ കറുപ്പ് നിറവും പൂർണമായും മാറിക്കിട്ടും.. അതുപോലെ സ്കിൻ ബ്രൈറ്റ് ആവുന്നതുമാണ്.. യാതൊരു പാർശ്വഫലങ്ങളും ഇല്ലാത്ത കിടിലൻ നാച്ചുറൽ ടിപ്സ് ആണ് ഇത്.. എല്ലാവരും ട്രൈ ചെയ്തു നോക്കുക..

https://www.youtube.com/watch?v=cYO1hnWIdWU

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *